กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอชื่นใจอีกรอบครับพี่
ปล.ตะกี้แบตหมดหรอพี่ โทรกลับไปก็ไม่ติด

ใกล้จะถึงผมหรือยังครับพี่นุ TT^TT

ในซอกเล็กๆก็ได้ครับรถผมทำแป็ปเดียว:coolly-0017:

ทำไรครับคุณเดียว

ขอชื่นใจอีกรอบครับพี่
ปล.ตะกี้แบตหมดหรอพี่ โทรกลับไปก็ไม่ติด

เมื่อกี้ไปดูตัวจริงมาสวยมากครับ

ใกล้จะถึงผมหรือยังครับพี่นุ TT^TT

พี่ต้นต้องต่อจากผมนะครับ อิอิอิ

คิวยาวแร้ะพี่ต้น ยังงี้ต้องมาลัยทองนะพี่(ลัดคิว) ได้5555

สรุปแว่ เหลือคิวใครมั่งครับเนี่ย 5555
เริ่มเยอะค้าบบบบ

โทษทีครับดึกไปหน่อย:coolly-0041:

ไฟล์แนบ

• รูปถ่าย0212 (Medium).jpg
    รูปถ่าย0212 (Medium).jpg
    70.1 KB · อ่าน: 88
  • รูปถ่าย0213 (Medium).jpg
    รูปถ่าย0213 (Medium).jpg
    60.3 KB · อ่าน: 82
  • รูปถ่าย0214 (Medium).jpg
    รูปถ่าย0214 (Medium).jpg
    75.1 KB · อ่าน: 77
  • รูปถ่าย0216 (Medium).jpg
    รูปถ่าย0216 (Medium).jpg
    56.7 KB · อ่าน: 86
  • รูปถ่าย0217 (Medium).jpg
    รูปถ่าย0217 (Medium).jpg
    58.9 KB · อ่าน: 83
รูปสุดท้ายแพคของเตรียมส่งกลับบางนาครับ

ถ่ายมาอาจจะดูไม่ชัดเจนเท่าไหร่นะครับ แนะนำให้อดใจรอดูตัวจริงตอนรถเสร็จน่าจะถูกใจครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณครับคุณเดียวผมก็แซวเล่นๆนึกว่าหลับไปแล้ว - -

ตายแร้ววววว อกอีแป้นจะแตก

ตั้ม... ๆๆๆๆ

ขอบคุณครับคุณเดียวผมก็แซวเล่นๆนึกว่าหลับไปแล้ว - -

ครับผม ยังไม่หลับครับแต่ต้องรอแฟนใช้เครื่องเสร็จก่อน อิ อิ:coolly-0008:

ถ้าจะยกแพเดี๋ยวไปแพปลากันก็ได้ครับ555555

งั้นจ๊อดไปกับผมนะ:coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน