กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เดี๋ยวพี่นุใช้พลังทำให้น้ำหายไปได้5555
กำลังใช้พลังอย่างเต็มที่ครับไม่ให้น้ำเข้าพื้นที่หวงห้าม

:coolly-0003::coolly-0003:สู้ สู้ครับ
สู้อยู่แล้วครับ รถสู้ศึกพร้อมแล้วครับ ทั้งไอดี-ไอเสีย ยกขึ้นเรียบร้อย แถมมีหัวเปลี่ยนตอนฝนไม่ตกด้วย ชุดท่อฝั่งไอดีจากปรกติเป็นกรองเปลือย ถอดออกยกชุดแล้วไปหาเสื้อกรองรุ่นอื่นแปลงใส่ ท่อทั้งหมดร่วมถึงเสื้อกรองอากาศ ถอดทาซิลิโคนทุกจุด จะได้ช่วยคนอื่นได้อย่างมันใจ

ไฟล์แนบ

98.2 KB · อ่าน: 71
    71 KB · อ่าน: 66
    74.4 KB · อ่าน: 62
    101.1 KB · อ่าน: 67
    87.4 KB · อ่าน: 63
    85 KB · อ่าน: 69
    98.7 KB · อ่าน: 85
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
กำลังใช้พลังอย่างเต็มที่ครับไม่ให้น้ำเข้าพื้นที่หวงห้าม

สู้อยู่แล้วครับ รถสู้ศึกพร้อมแล้วครับ ทั้งไอดี-ไอเสีย ยกขึ้นเรียบร้อย แถมมีหัวเปลี่ยนตอนฝนไม่ตกด้วย ชุดท่อฝั่งไอดีจากปรกติเป็นกรองเปลือย ถอดออกยกชุดแล้วไปหาเสื้อกรองรุ่นอื่นแปลงใส่ ท่อทั้งหมดร่วมถึงเสื้อกรองอากาศ ถอดทาซิลิโคนทุกจุด จะได้ช่วยคนอื่นได้อย่างมันใจ
BIG M พร้อมรบแล้วหรอพี่ เออพี่นุครับ คือผมได้โช๊คซิ่งของ200 SX
มาอะใส่ CEF ได้มั้ยครับ

ป๊าดดด มีการใช้เมจิกวงย้ายตำแหน่งท่อด้วย 55
แต่ชอบไอเสียมากเลย นึกถึงรถเทลเลอร์ในหนังเลยอ่ะ :coolly-0039:

ไปช่วยที่ไหนไปด้วยจิ:coolly-0022:

เริ่มเหนื่อยใจกับสถานการณ์แล้ว ไม่รู้จะเอาอย่างไง จะได้ช่วยคนอื่นๆซ่ะที
:coolly-0033:

ล่าสุดครับพี่นุผมและเพื่อน ๆ ในทีมได้ไปเป็นจิตอาสามาครับ ตักทรายใส่กระสอบที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ ที่นั่นยังต้องการอาสาอีกเยอะครับ กระสอบส่วนหนึ่งถูกส่งไปทำผนังกั้นน้ำที่โรงบาลศิริราชด้วยครับ....เรียนเชิญพี่น้องชาว secret of RB นะครับใครว่างไปทำบุญกัน
ปล.สถานการณ์น้ำแถวบางปู น้ำในคลองโดนผันออกไปแห้ง ๆ เลย คลองส่งน้ำที่มาจากสุวรรณภูมิน้ำน้อยพร้อมรับแล้วครับ..

ล่าสุดครับพี่นุผมและเพื่อน ๆ ในทีมได้ไปเป็นจิตอาสามาครับ ตักทรายใส่กระสอบที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ ที่นั่นยังต้องการอาสาอีกเยอะครับ กระสอบส่วนหนึ่งถูกส่งไปทำผนังกั้นน้ำที่โรงบาลศิริราชด้วยครับ....เรียนเชิญพี่น้องชาว secret of RB นะครับใครว่างไปทำบุญกัน
ปล.สถานการณ์น้ำแถวบางปู น้ำในคลองโดนผันออกไปแห้ง ๆ เลย คลองส่งน้ำที่มาจากสุวรรณภูมิน้ำน้อยพร้อมรับแล้วครับ..
เยี่ยมครับ ปรบมือให้ดังๆ คนไทยไม่ทอดทิ้งกัน:coolly-0009:

บ้านน้ำท่วมครับสาหัสเลยครับบางบัวทอง อพยพมาอยู่สาธร2อาทิตย์แล้ว รถปลอดภัยดี
จะกลับเข้าบ้านได้เมื่อไหร่เนี้ยเรา

บ้านน้ำท่วมครับสาหัสเลยครับบางบัวทอง อพยพมาอยู่สาธร2อาทิตย์แล้ว รถปลอดภัยดี
จะกลับเข้าบ้านได้เมื่อไหร่เนี้ยเรา
ไปกระทู้โน้นมาแล้ว เอาใจช่วยครับหนักหนาจริงๆในรอบหลายสิบปี หรืออาจจะครั้งแรกในช่วงชีวิตเราเลย :coolly-0041::coolly-0022:

ไปกระทู้โน้นมาแล้ว เอาใจช่วยครับหนักหนาจริงๆในรอบหลายสิบปี หรืออาจจะครั้งแรกในช่วงชีวิตเราเลย :coolly-0041::coolly-0022:

ขอบคุณครับ ถ้าหมุนเงินทันก็ยกเลิกการขายครับเสียดาย:coolly-0034:

เดือนนี้ มีรถในสำนัก ลงหนังสือด้วย:coolly-0033:
เล่มไหนหว่า...:coolly-0043: ห่างเหินมานานแล้วหนังสือรถเนี่ย

ปล.พี่นุ ตามที่คุยนะครับ อิอิ ถ้าเหตุการณ์ปกติ จะเข้าไปคุยรายละเอียดอีกครั้ง น่าจะอาทิตย์หน้านะครับ :coolly-0044:

เล่มไหนหว่า...:coolly-0043: ห่างเหินมานานแล้วหนังสือรถเนี่ย

ปล.พี่นุ ตามที่คุยนะครับ อิอิ ถ้าเหตุการณ์ปกติ จะเข้าไปคุยรายละเอียดอีกครั้ง น่าจะอาทิตย์หน้านะครับ :coolly-0044:

มาแซงเค้าได้ไง:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

RACE EDITION MAGAZINE #76

ไม่ได้แซงซักหน่อย แค่เข้าไปคุยเฉยๆ :coolly-0026:

ขอบคุณครับ จะลองไปหาอ่านฟรีเอาตามแผงหนังสือ :coolly-0027::coolly-0028:
:coolly-0004::coolly-0004: มาเอาที่เค้านิ เค้าซื้อมา อิอิ รถของพี่789 มังถ้าจำเลขรหัสไม่ผิดนะ:coolly-0023::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน