กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กำลังจะเข้ามาแปะรูปเลย
ขอชื่นชมน้าเดียวออกหน้าออกตาหน่อยนะครับ

นานไปนิด.. แต่สมกับใจที่ผมรอคอยมาก
ไม่เสียดายเงิน และเวลาเลยจริงๆ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ต้องจัดค้ำอกและค้ำแก้มเพิ่มอีกซักชุดแล้วน้า:coolly-0022:

ต้องจัดค้ำอกและค้ำแก้มเพิ่มอีกซักชุดแล้วน้า:coolly-0022:

ถ้าหมุนตังค์ทันนะ... ตอนนี้ ให้เสร็จเรื่องอื่นก่อนเหอะ้้น้า....
ถ้าเหลือ จะจัดให้ซักชุด

ขอบคุณพี่นุมากครับ สรุปว่ายางบวมอ่ะพี่ แล้วมันเกิดระเบิด แผลใหญ่เหมือนกัน ถึงผ้าใบข้างในเลย ถ่ายรูปมาเห็นแล้วเสียว อีกข้างมันก็บวมอ่ะพี่ บวมด้านในเหมือนกันเลย งงมาก ลมยางผมเช็คตลอดบวมได้ไงหว่า

ถ้าบุญพาวาสนาส่ง คงได้เข้าไปคุยรายละเอียดครั้งสุดท้าย ก่อนส่งมอบนะครับ อาจต้องฝากจอดหลายเดือนเลย

ถ้าบุญพาวาสนาส่ง คงได้เข้าไปคุยรายละเอียดครั้งสุดท้าย ก่อนส่งมอบนะครับ อาจต้องฝากจอดหลายเดือนเลย
ขนาดนั้นเลยหรือครับบุญพาวาสนาส่ง คงได้เข้าไปคุยรายละเอียดครั้งสุดท้าย ฟังดูแปลกๆยังไงไม่รู้:coolly-0033:

ขนาดนั้นเลยหรือครับบุญพาวาสนาส่ง คงได้เข้าไปคุยรายละเอียดครั้งสุดท้าย ฟังดูแปลกๆยังไงไม่รู้:coolly-0033:
หมายความว่าเข้าไปคุยความพร้อมครั้งสุดท้าย ว่าจะทำอะไรบ้างครับพี่ แล้วคงฝากจอดนานหน่อย อาจต้องเดินทางไกลอีกครั้ง:coolly-0003:
ไม่ต้องพึ่งบุญอะไรหรอก

พาเจ้าสำนักไปหาหมอให้หมอรับรองอาการ

ตรวจเช็คครั้งสุดท้าย ว่าหายดีก็ได้ทำรถแล้ว
น้าานสินะพี่ ลืมโทรหาเลย ได้รับของแล้วนะครับ :coolly-0005:

แพเปลี่ยนแล้ว

เบรคเปลี่ยนแล้ว

เบาะเปลี่ยนแล้ว

ในรถไม่เหลืออะไรแล้ว:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ตั้งกล่องฟิวส์แล้ว.... โอ้ววววว
ซักพัก หางยาวคงได้กลับบ้านแล้วววว

กรกฏากับสิงหา ขอฝากจอดหน่อยนะครับ
ยังไงช่วงกลางเดือนพฤษภา จะเข้าไปสรุป Item การทำอีกที แล้วจะส่งมอบรถเลยนะครับ ฝากด้วยนะครับพี่นุ

กรกฏากับสิงหา ขอฝากจอดหน่อยนะครับ
ยังไงช่วงกลางเดือนพฤษภา จะเข้าไปสรุป Item การทำอีกที แล้วจะส่งมอบรถเลยนะครับ ฝากด้วยนะครับพี่นุ
ตามนั้นครับ:coolly-0033:

เก็บงานตัวเครื่องเตรียมเอาลงรถ:coolly-0003:ชุดฝาครอบวาล์ว/ฝาหน้า/และท่อไอดี greddy ไปประกอบในรถ จะได้ไม่เป็นรอย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ตามนั้นครับ:coolly-0033:
สองเดือนไม่มาดูรถเลยนะครับฝากทำสุดฝีมือเลยนะ.... เพราะไปตปท. มีไรฝากซื้อกันบ้างมั้ยครับ สาวก RB อิอิ :coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน