กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SELL Nissan A33 Cefiro 2.0 Executive V6 Limited

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย hbk69
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

hbk69

Registered
Nissan A33 Cefiro 2.0 Executive V6 ฉลอง50ปี

349,000 สนใจโทมาสอบถามราคาได้ครับ

ติดแก๊สหัวฉีด

ใช้งานน้อย ใช้งานดีมากครับ
เครื่องยนต์ไม่รั่วไม่ซึมครับ

เครื่องเสียง Sony sub woofer จากโรงงาน
ม่านหลังไฟฟ้า
้เบาะคู่หน้าไฟฟ้า
เลขไมค์ 111,xxx ครับ
ABS,AIRBAG FullOption

ตัวถังบอดี้สวย ไม่มีอุบัติเหตุ
เครื่อง,เกียร์,ช่วงล่าง สมบูรณ์พร้อมใช้งาน
ยางใหม่ turanza gr90
มีกระจังหน้าแต่งแนวนอนให้ด้วยครับ

รถไม่มีปัญหาครับ ดูแลอย่างดีตลอด วิ่งนิ่มๆ เงียบๆ เลยครับ
ซื้อใช้ได้ทันที ใครหารถอยู่ลองแวะมาดูได้ครับ เมืองชลบุรี

สนใจโทรสอบถามหรือมาชมรถก่อนได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ

0876003939:coolly-0039:

cpic.ashx

cpic.ashx

cpic.ashx

cpic.ashx

cpic.ashx

cpic.ashx

cpic.ashx

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน