กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

start ติดยาก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย chocoz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

chocoz

Registered
เครื่อง RB 20 DET นะครับ

คือว่ามันเป็นเฉพาะบางครั้งอ่ะครับ ตอนแรกจะstart ติดรอบขึ้นประมาณ 500แล้วก็ดับ เหยียบคันเร่งยังไงก็ดับอ่ะครับ ต้อง start ครั้งที่ 2 บิดแช่ไว้ ประมาณ 4-5 วิแล้วต้องเหยียบ คันเร่งถึงจะติดอ่ะครับ มันจะเป้นบางครั้งตอนแรกคิดว่า เป็นที่ปั้มติ้ก เปลี่ยนมาใช้ walbro มันก็ดีขึ้นอ่ะครับ แต่ก่อนปั้มติ้ก RB20 เป็น เกือบทุกครั้ง น่าจะเป็นที่ไรอีกอ่ะครับ คิดไม่ออกหละครับ -*-

ขอบคุณครับ

เวลาไปรับ ญ แล้วถ้าเผื่อ มันstart ติดยาก ขึ้นมาอายยยยยเลย อิอิ

ลองดุที่สัญญาณ start ที่เข้ากล่องดูว่ามันเข้าไหมถ้าไม่ได้ต่อมักจะติดยากและต้องเร่งช่วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน