กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

//volvo s40 ติดแก็ส////

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31630
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
อยากทราบว่า รถ volvo s40 130กว่าแรง เครื่อง 2000จะติดระบบดูดได้ไม๊ครับ

ได้ครับ แต่ทางที่ดีผมแนะนำว่าเป็นหัวฉีดจะแน่นอนกว่าครับ

อยากทราบว่า รถ volvo s40 130กว่าแรง เครื่อง 2000จะติดระบบดูดได้ไม๊ครับ
ได้ซิครับ
ขนาดเครื่องเดิมผม20eยังใช้ระบบดูดมาเป็นปีไม่เห็นเป็นอะไรเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน