กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> " กฏของ_เมาฟรี_ลูกหมาป่า " <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
1-ต้องโทรหาคนที่คิดว่ามันมีตังค์ชัวร์

2-ต้องออกตัวไปก่อนว่า___" กูไม่ค่อยมีตังค์นะเว๊ย "

3-ต้องรีบกินให้กึ่มๆ หรือเมาเลยยิ่งดี

4-สายตาต้องเฉียบขาด__เมื่อไหร่เด็กเสิร์ฟเดินถือบิลมาโต๊ะเรา__ต้องรีบไปเข้าห้องน้ำ

5-ถ้าเพื่อนให้ออกช่วย__บอกไปเลยว่า " มี 100 เดียว เองว่ะ"

6-ถ้าเพื่อนมันด่า__ก็ใช้สเต็ปแฟร์ๆ " เฮ๊ย!!เด๋ววันหลังกูเลี้ยงคืนนะ"

7-จำไว้เสมอว่า!!!ต้องนิ่งเข้าไว้ " อยู่ในวงการนี้ ใจมันต้องนิ่ง ประสบการณ์จะสอนเราเอง "

กร๊ากกกกกกกกกกกก :biggrin:

1-ต้องโทรหาคนที่คิดว่ามันมีตังค์ชัวร์

2-ต้องออกตัวไปก่อนว่า___" กูไม่ค่อยมีตังค์นะเว๊ย "

3-ต้องรีบกินให้กึ่มๆ หรือเมาเลยยิ่งดี

4-สายตาต้องเฉียบขาด__เมื่อไหร่เด็กเสิร์ฟเดินถือบิลมาโต๊ะเรา__ต้องรีบไปเข้าห้องน้ำ

5-ถ้าเพื่อนให้ออกช่วย__บอกไปเลยว่า " มี 100 เดียว เองว่ะ"

6-ถ้าเพื่อนมันด่า__ก็ใช้สเต็ปแฟร์ๆ " เฮ๊ย!!เด๋ววันหลังกูเลี้ยงคืนนะ"

7-จำไว้เสมอว่า!!!ต้องนิ่งเข้าไว้ " อยู่ในวงการนี้ ใจมันต้องนิ่ง ประสบการณ์จะสอนเราเอง "

กร๊ากกกกกกกกกกกก :biggrin:

น้ากอฟฟ...ๆๆๆ ต้นมันว่าน้าอ่ะ..ดูดิ่... ผมไม่เคยว่าน้าแบบนี้เลยนะ..

อย่าโทรมาหาป๋มนะ ป๋มไม่มีตัง เอิกๆๆ

ถ้ากูไม่มีเงินกูก็ไม่แดกของใครกูยอมอด แต่ที่กูไปหลายครั้งก้ไม่แดกกูก็ยังจ่าย
ถ้ากูมีจ่าย หนือที่ไปกับเพื่อนไม่แดกไม่จ่ายนี่กูผิด

เมื่อคืนโดน ข้อ7.
เหล้าเรา โซดาเรา เด็กเรา
เต็มกางเกง เบื่อจัง

แดกฟรีอะ ครั้งสองครั้งไม่เป็นไร แต่ถ้า
แดกฟรีทุกครั้งมันก็ไม่ไหว แต่ถ้าเพื่อนอะ
เลี้ยงได้ แต่ให้มีสำนึก ไม่ใช่
ตอนแดกบอกรัก ตอนหักตีหัว

นิยามนี้ถูกกกกกกกกกกก
แดกฟรีอะ ครั้งสองครั้งไม่เป็นไร แต่ถ้า
แดกฟรีทุกครั้งมันก็ไม่ไหว แต่ถ้าเพื่อนอะ
เลี้ยงได้ แต่ให้มีสำนึก ไม่ใช่
ตอนแดกบอกรัก ตอนหักตีหัว

ขำ ๆ กันนะคั๊บ

พอดีเจอมาในเมล

ไม่รู้ว่าไปตรงกับใครเลยนะเนี่ย

กำ :sweat:

นิยามนี้ถูกกกกกกกกกกก

ผมไปกินฟรีมาครั้งนึงแล้วอะพี่โต้

คราวหน้ากินกันขอจ่ายบ้างนะ 5555555

กลับก่อน ไม่จ่ายเงิน แถมสั่งข้าวอีก

สเต็ปเทพ เมาฟรี ลูกหมาป่า

ผมไปกินฟรีมาครั้งนึงแล้วอะพี่โต้

คราวหน้ากินกันขอจ่ายบ้างนะ 5555555

กลับก่อน ไม่จ่ายเงิน แถมสั่งข้าวอีก

สเต็ปเทพ เมาฟรี ลูกหมาป่า

น่าโดนไขควงนัก :augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน