กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กระทู้เช็คชื่อสำหรับผู้ที่มีความประสงค์จะไปร่วมงาน GRAND MEETING 7th Anniversary CEFIRO-THAILAND ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31367 อ๊อดคับ 1 ที่คับ
ถ้ามีเพิ่มเด๋วพรุ่งนี้มาแจ้งคับ...:coolly-0045:

ไปด้วยคับ 1 ที่ ไม่รู้ว่าจะมีไคติดสอยห้อยตามไปด้วยป่าว

ไปด้วยคับ 1 ที่ ไม่รู้ว่าจะมีไคติดสอยห้อยตามไปด้วยป่าว
ไปเกณฑ์แก๊งค์เมิงมาเลย บอกว่ามากินเหล้าบอลโลกก้อได้ ไหน ๆ ก้อมิกซ์ฟรีอยู่แล้ว
เห็นด้วยม่ะ

เออ แค่ล้อเล่น พี่น้องเราหลายคน ขายรถไปแล้วก้อยังมา

ไอ้พี่ยังไม่ได้ขายแค่วิ่งไม่ได้ แค่นั้น ไปอยู่แล้วแต่จะมีตัว+ป่าวต้องดูใกล้ๆๆ
โทรเรียกน้อง โฟกัส มาดิครับ พี่ก้อง.....

ไปครับ ไปด้วยคน

จำนวน 1คน(ที่)แน่นอน... ที่ไม่แน่นอน ยังไม่แจ้งครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน