กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ กรี๊ดดด รถโดนชน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสียใจด้วยครับ เคลมประกันแล้วนี่ครับ เดี๋ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้ว

ยังดีแค่ประตู ไม่โดนอย่างอื่น เด๋วก็หายแระ

เออ แบบน้าออยเป๊ะเลย
ถอดออกมาเอาค้อนยางทุบไปก่อนดิ น้ำจะได้ไม่เข้า

กรูบอกแร้วว่าอย่ามาลูบรถกรูมาก
แร้วเป็นงัย
โรคไวรัสติดต่อระบาดเข้าไป
เต็มเงี่ยง
555++
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ซวยอีกแว้ววว น้องเม.เพิ่งทำสีมาไม่นาน...หายไวๆเน้อ เครมเปลี่ยนสีใหม่ทั้งคันเยย......

หายไว้ ๆ นะน้อง...ซวยจิง ๆ เรื่องของพี่พักใว้ก่อนก็ได้....... :smile: :smile:

เหลี่ยมเดียวกับลูกพี่เค้าเลย

เพิ่งทำสีเส็ดออกมาแท้ ๆ

เอางี้เมย์ ตอนทำสีรอบนี้ ก่อนเอารถออก ดูฤกษ์หน่อยดีมั๊ย?

โทรมาถามได้นะ

หายไวไวนาเว้ย...
เปลี่ยนสีแม่งเลยดีกว่าม๊างงง...
พักนี้เมิงโดนอาถรรพ์ ไรวะ
จิ๋ม กาป๋อง ยังอยู่ดีเร๊อะ

๕๕๕

หายไวไวนาเว้ย...

เปลี่ยนสีแม่งเลยดีกว่าม๊างงง...
พักนี้เมิงโดนอาถรรพ์ ไรวะ
จิ๋ม กาป๋อง ยังอยู่ดีเร๊อะ

๕๕๕
ก๊ากกกกก.....นั่นละ โดนแล้ว...มีปิ๊กะป๋องติดรถ
แต่มันเวิร์คมากๆเลยครับ นิ่มๆหยุ่นๆ..:wink:

ไปดู แผลมาแล้ว ยกทั้งบาน หายใวๆเน้อ น้องรัก

มะเปงรายชนสวยๆ งี้ บอดี้มะเปงไร เปลี่ยนประตูก็จบแล้วคราบ ยังไงก็สบายใจไปเปราะนึงประตูถูกดี ชอบเซฟิโร่ตรงนี้ล่ะ

ถ้าจำเป็นต้องเสียตังค์ไปซื้อโครงประตูมาเอาที่พี่ได้ครับไม่ต้องเสียตังค์..

ถ้าจำเป็นต้องเสียตังค์ไปซื้อโครงประตูมาเอาที่พี่ได้ครับไม่ต้องเสียตังค์..

ขอบคุณคับ...

ตอนนี้ปล่อยให้อู่จัดการไปคับ...

ผลคือเปลี่ยนทั้งบานเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน