กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กลับมาอีกครั้งสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตรครับ BY JUNIOR++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใครไม่เคยไปมิตติ้งแล้วอยากไปอยากรู้จักกันเยอะขึ้น
เชิญ นะครับ ถ้าไม่กล้ามา ก้โทรหาผมได้ 085-947-8408 อั๋น...
รึลองอ่านดูครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/15909

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แม่งใกล้ฟานฟวายเลยอ่ะน้า
บอกราคาชั่วคราว ค้างคืน ดริ๊งเท่าไหร่ ให้ด้วยซิ
เช็คราคามาแล้วนะครับ
โกคาร์ท ราคาเต็ม 350 / 10 นาที
แต่ถ้าเล่นราว ๆ 5 - 6 คน น่าจะต่อรองได้เหลือ 300 / 10 นาที
แต่ถ้าเกิน 10 คน น่าจะได้ที่ 250 / 10 นาที

ส่วนฟานฟาย
เปิดเมมเบอร์ ได้ 100 pipers 4 ขวด เด็ก 1 คน
ค่าเหล้า 100 pipers 450 บาท
ค่ามิกซ์ 30 บาททุกอย่าง
อาหาร 120 บาททุกอย่าง
เด็ก 100 บาท / 30 นาที ทุกคน
special ครั้งละ 100 บาทครับผม

:coolly-0041:น่าไปนะ แต่ไม่มีรถไปอะ
พี่ไม่รู้จักใครในงานเลยเหรอ
พี่ไปมิตติ้งชมรมมากี่ทีแล้ว
พี่ไม่มีรถแล้วผมจะไม่ทัก ไม่คุยกะพี่เหรอ
มาเหอะพี่ ผมคิดถึง ยูโน๊ววววว

น้าออย เอารูปเก่าที่เคยไปถ่ายกะ ปราสาท มาให้อยากไปกว่าเดิมหน่อยดิ

ว๊าว ๆ ๆ มีแบนเนอร์แล้ววุ๊ยส์

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน