กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++++กลับมาอีกครั้ง เรียนเชิญทีมงานมู๋กะทะเฉินหลงทุกท่าน++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pam+
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แล้วตกลงร้านอยู่ตรงไหนอ่า....
อยู่ใกล้ ๆ โลตัสวังหิน ใกล้ ๆ ผับ 3 วัน 2 คืน
เข้าซอยลาดพร้าว 41 หรือ 53 ก้อได้
เข้าซอยพหลโยธิน 30 / 32 / 34 ก้อได้
เอาเป็นว่าโทรมาถามทางเอาแระกัน อยู่ริมถนนใหญ่ หาไม่ยากส์

จะตามไปนะครับ ติดงานถึง 3 ทุ่ม แล้วจะรีบตามไป

สรุปว่าล่มเหรอ มัยเจ้าตัวไม่รู้เรื่องอ่ะ
เอาไง บอกด้วยนะคับ ทำงานเสร็จ 3 ทุ่ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน