กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: หวัดดีสมาชิกกลุ่ม Cef@non

สวัสดีคราบ ไม่ได้เข้าเวป หลายวันเลยคับ ตั้งแต่เวปล้มไป งานแยะจิง

กราบข้อโทษพี่ๆๆทุกท่าน ที่ผมแทบไม่เคยไปร่วมงานของ นนท์เลย ติดงานพอดีเกือบทุกครั้งเลยคับ ขอโทษนะคับ คราวหน้าจะไม่พลาดแล้วคับ(ถ้าเป้นไปได้)

แล้วจะให้ลองไอ วอสสะก้า น่ะคับถ้า """มาได้""" :verrckt:

สวัสดีคราบ ไม่ได้เข้าเวป หลายวันเลยคับ ตั้งแต่เวปล้มไป งานแยะจิง

กราบข้อโทษพี่ๆๆทุกท่าน ที่ผมแทบไม่เคยไปร่วมงานของ นนท์เลย ติดงานพอดีเกือบทุกครั้งเลยคับ ขอโทษนะคับ คราวหน้าจะไม่พลาดแล้วคับ(ถ้าเป้นไปได้)

ไม่มาคราวหน้า เจอเมื่อไหร่ต้องโดนวอสก้าซะแล้ว...แต่ยังงัย 1 วัน 1 เรื่องเนี่ยห้ามขาด..

ไม่มาคราวหน้า เจอเมื่อไหร่ต้องโดนวอสก้าซะแล้ว...แต่ยังงัย 1 วัน 1 เรื่องเนี่ยห้ามขาด..

ผมจะทำต่อไปคับ อย่างน้องก็เพื่อป๋ารอง อิอิ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เดชก็มาแล้วนะ ครบองค์หรือยังล่ะ
ถ้าครบแล้วเอ้า...ดก:biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยินดีกับสองคนข้างบนด้วยครับ ตอนรับกลับบ้านครับ

เลิก! ครับพี่น้องงานนี้ผมต้องเลิกมันให้ได้ไอ้ วัด สะ ก้า เนี๊ย แม่งกินทีไรเดือดร้อนตั๋นทุกทีเลย:super:
(แต่มันก็เข้าท่าดีเน๊อะ)

เลิก! ครับพี่น้องงานนี้ผมต้องเลิกมันให้ได้ไอ้ วัด สะ ก้า เนี๊ย แม่งกินทีไรเดือดร้อนตั๋นทุกทีเลย:super:

ไอ้เว้ง......................

555 มิเป็งไรครับพี่น้องยินดีเสมอ คิก คิก:smile: :smile: :smile: :smile:

สวัสดีชาวนนท์ ทั้งหลาย..:redface: :redface: :redface:

555555555555555555555555

ไปไหนกานหมดค้าป:biggrin:

ขอประกาศแจ้งสมาชิกกลุ่ม Cef@non รับทราบครับ
นายชินจัง A31531 จะอุปสมบท ณ พัทธสีมาวัดบัวขวัญ วันที่ 21 เมษายน 50
รายละเอียดตามการ์ดครับ....

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน