กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ค้ำหลังโดนสอยไปแล้วคับพี่
อ่าว เวร ....... ไม่เป็นไร ทุกสิ่งทุกอย่างย่อมีเนื้อคุ่ ถือว่าเราไม่มีไมีวาสนาต่อมัน มันอยากไปอยุ่กะคนอื่นก็ไป :coolly-0028:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ประธานหมี โทรประสานงานด้วยครับ เท่าที่รู้ว่ายังติดต่อกันอยู่สมาชิกกลุ่ม Cef@non
  1. นายมนต์ตรี นักธรรม มี่ หัวหน้ากลุ่ม A31504
  2. นายจำลอง พวงบุบผา ลอง A31418
  3. นายดนัย ฉวีสุข จูซ A31413
  4. กัมมี่ A31132
  5. นายภูบดินทร์ อภินันทโน โอ๋ A31249
  6. นายอานนท์ เปียร์นนท์ ต๋อง A31360
  7. นายศิริพงษ์ จิตตกิจ ประชาสัมพันธ์ โอ๊ต A31424
  8. นายอรรถพงศ์ วิภาตะพันธุ์ บิ้ก A31434
  9. นายพัฒนาธูป จีน เดียว A31445
  10. นายขจรศักดิ์ โกสุมเกตุ แจ๊ค A31451
  11. นายปรัชญา ทิวโพธิ์พุ่ม เอ็กซ์ A31454
  12. นายกีรติ เจริญพานิช โจ้ A31474
  13. นายสิโรจน์ สินสถาพรพงศ์ ตั๋ง A31501
  14. นายพีราเดช ปิ่นทอง เดช A31510
  15. นายกรกฎ สายสนั่น กุ๊ก A31516
  16. นายกฤตกร จันทร์นวล ตั๊ก A31529
  17. นายพงศธร เจียมเจริญชัย ชิน A31531
  18. น.ส.อรวรรณ พวงบุบผา แนน A31533
  19. นายสถาพร แต่งกลอน นิวA31542
  20. นายศุภชัย หาญเรืองเกียรติ เพชร A31547
  21. นายรชต รกรุ่งโรจน์ ป๊อก A31548
  22. นายก่อเกียรติ ก้อย A31560
  23. นายชาคริต วงศ์สนิท แทน A31566
  24. เบิร์ด ปากเกร็ด A31583
  25. นายภัทรคมน์ อุดมนิตย์ แป๋ม A31595
  26. นายจิระศักดิ์ ศรีภิรมย์ A31607
  27. นายอิทธิมันต์ หุ่นดี A31608
  28. นายวรงค์ สร้อยฟ้า A31609
  29. นายเกรียงยุทธ กลิ่นศาสตร์ แป๊ะ A31621
  30. นายนัฐพล พสิมพงษ์ นัฐ A31635
  31. นายพงษ์เดช ปิณฑะบุตร แบงค์ A31651
  32. นายศรีสุข ศรีสุดดี หมี A31652
  33. นายไพรัช เดชขุน เอ A31664
  34. นายเอกชัย มีธวัช โจ้ A31686
  35. นายณัฐพล สุขสำราญ A31737
  36. นายนพพล แพทย์ประสิทธิ์ A31738
  37. นายอรรถพล พุ่มอยู่ A31739
  38. นายอธิคม ปุญญาคม A31748
  39. เฟริส ปากเกร็ด A31858
  40. เน็ท ประชาชื่น A31888
ปล. ข้อมูลเก่านะเท่าที่มีอยู่ แต่ก็ยังมีอีกหลายคน โดยเฉพาะตั้งแต่รหัส A318xx ไม่มีข้อมูลจำไม่ค่อยจะได้ครับ

รับทราบคับป๋า....แต่ขอตัวไปวิดน้ำก่อน น้ำท่วมบ้าน

คิดถึงทุกคนจัง:coolly-0009:

คิดฮอดหลายเด้อ..

รับทราบคับป๋า....แต่ขอตัวไปวิดน้ำก่อน น้ำท่วมบ้าน

วิดที่บ้านเสร็จแล้ว มาวิดต่อที่บ้านพี่ด้วย ท่วมจนต้องเอารถไปจอดที่บ้านน้องสาวเลย..:coolly-0023:

คิดฮอดหลายเด้อ..

วิดที่บ้านเสร็จแล้ว มาวิดต่อที่บ้านพี่ด้วย ท่วมจนต้องเอารถไปจอดที่บ้านน้องสาวเลย..:coolly-0023:
ลาดพร้าวตกน้อยมากขอรับ

เมื่อคืนกลับบ้านเกือบไม่รอด วงเวียนพระราม5 น้ำท่วม มาจนจะครึ่งล้อ รถก็ติด เจอน้ำท่วมอีก... นรกมาเยือน

รูปเท่ห์คัฟ ท่านประธานมี๋ เมื่อวานไปดูหนังเมเจอร์ นนมา ลืมโทหามี๋ ว่าจะเข้าไปที่บ้าน เอาค้ำหลัง พอดีมีคนจ่ายตังไปด้วย ไว้โอกาสหน้าผ่านไปแถวนั้น โทหานะจ๊ะ

ฮ่วย....บอกตั้งแต่เห็นหมีโพสวันแรก จะมาเอาอะไรตอนนี้:coolly-0012:
ค้ำหลังโดนสอยไปแล้วคับพี่

เด๋วนี้ต้องเรียกประธานหมีแล้วสิ อุอุ

ท่านประธานผมเปลี่ยนชื่อแล้วคับ...เป็น..ปองภพ จันทร์นวลคับ...
ปล..แต่แถวนี้ไม่ได้วิดน้ำคับ..(วิดไม่ไหว..เยอะเกิน)

พี่มี่ครับ พี่จะโกงค่าไฟหน้าผมแล้วใช่ไหมครับ ผลัดมากี่รอบแล้ว ไม่มีเงินจ่ายให้เอาของมาคืน
ก็เงียบ ขอเวลา 3 วันครบ 3 วันเงียบ บอกอยู่ต่างจังหวัดกลับมาจัดการให้ แต่ก็เงียบ ส่งข้อความไปหายเงียบ โทรไปหาไม่รับ ตัดสาย เงิน 5000 นะครับ พี่จะไม่จ่ายใช่มั๊ย ผมจะประจานพี่แค่ตรงนี้หล่ะให้เค้ารู้กัน ใครว่าไงก็ช่าง ผมใจดีทำแค่ในนี้พอไม่เอาออกไปข้างนอก นี่มันล่วงเวลามา 6เดือนแล้ว ไม่มีวี่แววว่าจะได้เงินคืนมาสักบาท 5000 เลยนะครับ ผมก็เดือดร้อนเหมือนกัน
สำนึกหน่อยครับ ไม่มีเงินให้เอาของมาคืนก้ยังไม่เอามาคืนจะเอายังไงกับผม

พี่มี่ครับ พี่จะโกงค่าไฟหน้าผมแล้วใช่ไหมครับ ผลัดมากี่รอบแล้ว ไม่มีเงินจ่ายให้เอาของมาคืน
ก็เงียบ ขอเวลา 3 วันครบ 3 วันเงียบ บอกอยู่ต่างจังหวัดกลับมาจัดการให้ แต่ก็เงียบ ส่งข้อความไปหายเงียบ โทรไปหาไม่รับ ตัดสาย เงิน 5000 นะครับ พี่จะไม่จ่ายใช่มั๊ย ผมจะประจานพี่แค่ตรงนี้หล่ะให้เค้ารู้กัน ใครว่าไงก็ช่าง ผมใจดีทำแค่ในนี้พอไม่เอาออกไปข้างนอก นี่มันล่วงเวลามา 6เดือนแล้ว ไม่มีวี่แววว่าจะได้เงินคืนมาสักบาท 5000 เลยนะครับ ผมก็เดือดร้อนเหมือนกัน
สำนึกหน่อยครับ ไม่มีเงินให้เอาของมาคืนก้ยังไม่เอามาคืนจะเอายังไงกับผม

อืม........................................

พูดเรื่องไฟหน้า นึกขึ้นได้ว่าจองไอ่ครอบไฟหน้าตัว24ข้างซ้ายกะน้าไว้
รบกวนเอาติดรถไปวันครบรอบหน่อยนะน้า....จุ๊บๆๆ อิอิ..:coolly-0017::coolly-0009:

ปล. จายเยนๆ..ค่อยๆคุยค่อยๆเคลียร์กานเด้ออออ..:coolly-0029:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022: ใจเย็นพี่

วันนี้จัดหนักอยู่บ้านป๋าลองนะครับ ใครพบเห็นข้อความนี้แล้วจะตามเข้ามาแจม รีบ ๆ เข้ามาด่วนเลย ก่อนที่ป๋าลองจะสิ้นสติไป
ฮ่า ๆ ๆ

วันนี้จัดหนักอยู่บ้านป๋าลองนะครับ ใครพบเห็นข้อความนี้แล้วจะตามเข้ามาแจม รีบ ๆ เข้ามาด่วนเลย ก่อนที่ป๋าลองจะสิ้นสติไป
ฮ่า ๆ ๆ

ทำมัยไม่แจ้งแต่เที่ยงคับเสี่ย:coolly-0011:

ทำมัยไม่แจ้งแต่เที่ยงคับเสี่ย:coolly-0011:
ผมก้อเพิ่งจะรู้ตัวครับเสี่ยกิ๊ฟท์ และบัดนาว เพิ่งจะเลิก และกลับถึงบ้านอ่ะค๊าบบบบ

ฮ่า ๆ ๆ
พักหลังนี่รู้สึกน้าลองจาสิ้นสติบ่อยนะ!!!

555555..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

พักหลังนี่รู้สึกน้าลองจาสิ้นสติบ่อยนะ!!!

555555..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่สิ้นสติได้งัย โผล่มาทีละคนทีละคน วันอังคารกะพรรคพวกที่ทำงาน วันพุธ วันพฤหัสฯ และเมื่อคืนวันศุกร์ผ่านมาหยกๆ กะน้องในชมรม วันนี้เสาร์ คงจะเริ่มอีกกะน้องๆ สรุปหยุด 4 วันมีโปรแกรมไปพักผ่อนต่างจังหวัด สุดท้ายเมาอยู่บ้าน..:coolly-0007: เข้ามาทีละคนทีละคน พอเริ่มเมาก็ทยอยกลับ เราเป็นเจ้าบ้านก็ต้องยืนพื้นตลอด สุดท้าย เมิงกลับกันได้แล้วโว้ย..:coolly-0004: วันนี้เย็นว่ากันใหม่..นี่ก็จะเช้าแล้ว
ปล. เดี๋ยวนี้ 71 ทำเป็นสด กินมาด้วยกัน 3 วัน อ่อนกว่าเยอะ..555..ขอไปอ้วกก่อนครับ

กลับมาถึงบ้าน ตี4ก่า ก่า

แทบสิ้นสติ กันเลยทีเดียวกูร

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน