กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดียามใกล้รุ่งคร้าบบบบ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หายเร็วๆนะป๋า 2009กำลังระบาดด้วย

อ้าว ป๋าไม่สบายหรอคับ

พักผ่อน เยอะๆๆนะคับ หายไวๆๆคับป๋า

ช่วงนี้ระเบิดบ่อย แถวๆนนท์ด้วย..เสียว

ได้ข่าวว่าโคราชจะรวมไปเขาใหญ่ ผมว่าจะไปแจมสักหน่อยพวกเรามีใครจะไปบ้างหรือเปล่าครับ แบบว่ากลัวเหงาครับ

ไปเมื่อไหร่ แจ้งพี่ด้วยครับ อยากไปนอนพักผ่อนบ้างล่ะ เหนื่อยจัง..

ดีใจจังมีเพื่อนไปแล้ว เก็บอะแด๊ปเตอร์ใว้ให้ด้วยนะพี่ว่างวันไหนจะเข้าไปเอาครับ

ส่วนมากซุ่มอ่านกันอย่างเดียวมั้ง คิคิ

วันนี้สวนใหญ่น่าจะเมาครับ....555+

+++ สวัสดีครับคิดถึง พี่ๆ ทุกคนนะครับบ +++

ผมว่างวันศุกร์ - เสาร์ที่ 15 - 16 ครับ ป๋าลองว่างมั๊ยครับ ว.2
แอ๊ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน