กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หลายวันแล้ว ขยับหน่อย ๆ
**ปล. ประธานหมี ป้าข้างบ้านพี่อยากดูรูปที่ร้านเรื่องเล่าแล้วอ่ะ....

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ผมยังไม่เหนรูปมิตติ้งนนท์เรยอะ หมีลงยัง

ปาเข้าไปหลายก็หลายสัปดาห์แล้ว รูปหายไปไหนน้อ....

เด๋วแม่งก้อสอบแระ รีบ ๆ ลงเหอะเมิง ไอหมี

หมีไม่ว่างจิงๆ เอา Mem มาให้พี่ก็ได้ เด๋วจัีดการให้อ่า

นี่ก็ผ่านไปนานมากแล้วครับ จะ5 ปีแระ เรื่องท่อผมไปถึงไหนแล้วครับ พี่จู๊ซ
ขึ้นปีที่ 6 โอ๊ดก็จะรอนะครับ พี่จู๊ซ ...:coolly-0032::coolly-0032:

น้องหมี รูปงานรอ.ร้อ.รอต่อปายยยยยยย..

สวัสดีครับ พี่ๆ ปีใหม่ไปเที่ยวไหนดีคัฟ แน่ะนำหน่อย...อิอิ

อยู่บ้านคัฟ เมาจนซ่างแล้วเมาแล้วก็นอนแล้วก็เมา มาแจมได้

Merry Christmas & Happy New Year 2011
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่นี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้พี่น้อง ผองเพื่อน Cef@non และครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญ มีโชค มากลาภ ด้วยเงินทองที่หมายปอง ให้สมหวัง ดั่งใจตลอดไปเทอญ.

Merry Christmas & Happy New Year 2011
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่นี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้พี่น้อง ผองเพื่อน Cef@non และครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญ มีโชค มากลาภ ด้วยเงินทองที่หมายปอง ให้สมหวัง ดั่งใจตลอดไปเทอญ.
เช่นกันครับคุณน้า......

คิด ถึง...พี่ๆๆ ทุก คน น้า คร๊าบบบ ^__^

ขอให้ทุกคนสุขกายสุขใจยิ่งยืนนานครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

นึกถึงน้องชายเช่นกัน วันงานครบรอบนนท์นึกว่าจะเจอ..

ขอ โทษ...ครับ ป๋า ลอง ผม ไม่ ค่อย ได้ เข้า เวป เลย ครับ
เลย อด ไป เจอ พี่ๆๆ ทุก คน เลย ครับ

:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

หวัดดีคับทุกท่าน ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันมังละคับ

ไปไหนมาไหน เดินทางปลอดภัยกันทุกๆๆๆคนนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน