กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีครับ เริ่มทำงาน กันแล้ววววววว

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดี ปีใหม่ ป๋าลอง และพี่น้อง เซฟนนท์ ทุกคนคร้าบ

สวัสดี ปีใหม่ ป๋าลอง และพี่น้อง เซฟนนท์ ทุกคนคร้าบ

หวัดดีครับน้องเอ เดี๋ยวนี้เงียบ เพราะทรัพย์จางหรือน้องๆ เซฟนนท์

หวัดดีครับน้องเอ เดี๋ยวนี้เงียบ เพราะทรัพย์จางหรือน้องๆ เซฟนนท์
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาได้ไปเจอครับป๋า ไว้โอกาศดีๆจะแห่ขันหมาก เอ๊ย จะรีบไปรายงานตัวครับป๋า:coolly-0046:

ปีใหม่แล้ว ได้ยินแต่ข่าวไม่ค่อยดีในหมู่นนท์ ใครติดค้างใครก็รีบๆ เคลียร์กันไปครับ มีหลายรายก็ทยอยทีละรายเดี๋ยวก็หมด..

พี่อ๋อยครับเจอของที่กิตต้องการยังครับพี่อยากทำสักทีแล้วอ่ะครับพี่ ถ้าไม่ได้บางอย่างจะเบิกใหม่แล้วนะพี่ อิอิ

พี่อ๋อยครับเจอของที่กิตต้องการยังครับพี่อยากทำสักทีแล้วอ่ะครับพี่ ถ้าไม่ได้บางอย่างจะเบิกใหม่แล้วนะพี่ อิอิ

พรุ่งนี้ได้ตัดศอก 24 อูมมาหนึ่งหัว ขาดอะไรอีกว่ามาล่ะกันครับ ไฟหน้า ไฟมุม กระจังมีครบ
ส่วนกันชนช่องยาวยังไม่ได้เข้าไปดู มีอ่ะมีแน่แต่ราคายังไม่ได้คุยต้องดูสภาพกับราคาก่อนครับ

โอเคครับพี่ ไฟมุมไปโดนมาแล้วอ่ะสิครับเสียดายเลย ไฟหน้านี้ไม่ใช่เมกาใช่ไหมครับ

อยากลองใส่ดูอ่ะครับ กระจังนี้กระจังอะไรครับ ฝากระโปรงอ่ะครับพี่เอามายังอยากได้แล้ว อิอิ

ไม่งั้นรถทำไม่ได้เลยครับพี่ ใจจิงอยากได้ชุดไฟทั้งมุมทั้งหน้าทั้งหมดแหละครับพี่ ประมาณ

เท่าไรหรือครับ กันชนรอได้ครับ แต่กระโปรงนี้ต้องการมากครับ

ขอบคุณพี่สำหรับอะไหล่ที่เอาไปบ้างแล้วบางส่วนครับ

พรุ่งนี้ปายกินเหล้าฟรีที่ไหนดี:coolly-0029:

พรุ่งนี้ปายกินเหล้าฟรีที่ไหนดี:coolly-0029:

บ้านพี่คนนี้เปิดประตูตลอด เออ.เป็นเบียร์ได้มั้ยขี้เกียจผสมอ่ะ และขอบคุณน้องชายมากครับที่มาส่งถึงบ้านเมื่อวาน.

ผมขอโทดคัฟป๋าโดนงานเมื่อวานกลับมาถึงบ้านเกือบตี1 เลยไม่ได้ไปงานเลยย

เดี๋ยววันไหนไปจ่ายค่าของ จะขออนุญาติชนแก้วขอบคุณบ้างนะครับพี่ อ๋อย

เดี๋ยววันไหนไปจ่ายค่าของ จะขออนุญาติชนแก้วขอบคุณบ้างนะครับพี่ อ๋อย

ยินดีถ้าสังขารอำนวยครับ

ปล.วันนี้ง่วงนอนชิหายเรย ซดกาแฟหลายแก้วก็ยังง่วง..

หายไปไหนกันหมดเนี่ยพี่น้อง

up ขึ้นไปหัวๆหน่อย เซฟนนท์

ขอขอบคุณพี่วัฒน์ A31832...
ที่ช่วยคุยกับตำรวจให้ครับ...
เรื่องล็อคล้อ...ถ้าไม่ได้พี่ช่วยออกตัวให้ผมคงแย่อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน