กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: เมื่อไหร่เซฟนนท์จะกลับมา

:coolly-0033:
ก้อไม่มีอะไรมากครับ..คิดถึงคนเก่าๆ:coolly-0033:

คิดถึงพี่เช่นกัน นัดแล้วโทรบอกด้วยนะ นนท์คนเก่าๆกับร้านเก่าๆ:coolly-0031:

:coolly-0033:

คิดถึงพี่เช่นกัน นัดแล้วโทรบอกด้วยนะ นนท์คนเก่าๆกับร้านเก่าๆ:coolly-0031:

ฝีมือเล่นเบสตอนนี้เป็นไงบ้าง ตอนนี้กำลังฟอร์มวงใหม่อยู่ มีพี่,น้องหมี,แระน้องจ็อบ....:coolly-0045:

เมื่อไหร่ที่ใหนยังงัยบอกด้วยท่านพี่.....:coolly-0033:

ยินดี นัดมาเลยน้องพี่พร้อมศุกร์กะเสาร์และพร้อมกลับสู่ Cef@non เต็มตัวหลัง ก.ย.นี้

ก้อไม่มีอะไรมากครับ..คิดถึงคนเก่าๆ:coolly-0033:
หวัดดีครับพี่เดชไม่เจอกัน2ปีได้แล้วมั้งครับ:coolly-0039:

ฝีมือเล่นเบสตอนนี้เป็นไงบ้าง ตอนนี้กำลังฟอร์มวงใหม่อยู่ มีพี่,น้องหมี,แระน้องจ็อบ....:coolly-0045:

เรื่อยๆพี่ ตอนนั้นจะทำวงเล่นเหมือนกัน น้องหมีกำลังจะจบยังไม่ค่อยมีเวลา ส่วนน้องจ๊อบอยู่ดีๆก็หายตัวไป ตอนนี้ก็ยังหามือกลองซักคนมีมั่งมั้ยพี่ เพราะผมไม่เลิกเล่นแน่นอน(ลงทุนไปเยอะ)ตอนนี้เปลี่ยนไปใช้steinberger xm3 เสียงfunky มากๆ

เรื่อยๆพี่ ตอนนั้นจะทำวงเล่นเหมือนกัน น้องหมีกำลังจะจบยังไม่ค่อยมีเวลา ส่วนน้องจ๊อบอยู่ดีๆก็หายตัวไป ตอนนี้ก็ยังหามือกลองซักคนมีมั่งมั้ยพี่ เพราะผมไม่เลิกเล่นแน่นอน(ลงทุนไปเยอะ)ตอนนี้เปลี่ยนไปใช้steinberger xm3 เสียงfunky มากๆ

มีแต่มันเลิกแล้วอ่ะ ก็หวังพึ่งไอจ๊อบเหมือนกัน แต่พี่คุยกะมันแล้ว มันOKนะ แต่เอาจิงๆมันจะหายมั้ยหว่า
55555 ว่าแต่ไอ steinberger xm3 น่ะท่านได้แต่ไดมา เล่นแนว red hot คงจะดีมิใช่น้อย...
(แล้ว fender jazz bass คุณน้องยังอยู่ไหม):coolly-0003:

สรุปผมต้องกู้กระทู้นนท์ขึ้นมามั๊ย หรือจะคุยกันต่อกระทู้นี้เลย

หวัดดีคับเซฟนนท์ ยินดีที่ไม่รู้จักคับ :coolly-0010:สงกรานต์นี้เที่ยวกันระมัดระวังนะคับ

สรุปผมต้องกู้กระทู้นนท์ขึ้นมามั๊ย หรือจะคุยกันต่อกระทู้นี้เลย

ตามที่คุย กระแสนนท์เริ่มกลับมา ดึงกระทู้เก่าขึ้น แล้วผนวกกระทู้นี้เข้าไปครับ

กลับมาเถอะวันวาน กลับมาเถอะวันวาน กลับมาเถอะวั้นวาน:coolly-0033:

ตามที่คุย กระแสนนท์เริ่มกลับมา ดึงกระทู้เก่าขึ้น แล้วผนวกกระทู้นี้เข้าไปครับ
รับทราบครับทั่นประธาน

นึกแร้ว ต้องกลับมา (ยังอยู่ในใจเช่นเคย)

สงสัยน้องคงว่างจัด เข้าใจตกแต่งต่อเติม..งั้นเอาอย่างนี้ ตัดสติกเกอร์ขนาดปกติมา 100 ชุด เตรียมไว้แจกงานหวนคืนกลุ่ม Cef@non

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เค๊ากลับมาแร้วค๊าบบบบบ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มาเลี้ยว. มารายงานตัวคร้าฟ

ผมชอบที่พี่ลองพิมพ์จัง กระแสนนท์เริ่มกลับมา มันดูยิ่งใหญ่จริงๆ:coolly-0022:

สงสัยน้องคงว่างจัด เข้าใจตกแต่งต่อเติม..งั้นเอาอย่างนี้ ตัดสติกเกอร์ขนาดปกติมา 100 ชุด เตรียมไว้แจกงานหวนคืนกลุ่ม Cef@non
เปล่าหรอกครับ บางทีทำงานง่วนๆ ..ก็ชอบเลี้ยวนิดหน่อยผ่อนคลาย บ้างก็ดูยูทูปไป ...ส่วนสติกเกอร์ เดี๋ยวจัดไปครับผม ว่าแต่..งานหวนคืนเมื่อไหร่ผมไม่แน่ใจ จะได้เตรียมตัว ขอบคุณครับ.:coolly-0029::coolly-0031:.

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน