กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่น้อง..นนท์..ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมกันบ้างป่าวครับเป็นกำลังใจให้ครับ :coolly-0033:

พี่น้อง..นนท์..ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมกันบ้างป่าวครับเป็นกำลังใจให้ครับ :coolly-0033:

ในเมืองยังไม่ท่วม แต่ตามตะเข็บแนวชายแดนเริ่มท่วมกันแล้วครับ

ในเมืองยังไม่ท่วม แต่ตามตะเข็บแนวชายแดนเริ่มท่วมกันแล้วครับ
ก็ขอให้ในเมืองปลอดภัยต่อไป..เป็นห่วงก็พี่น้องคอนวรรค์,ยุธยา,ลพบุรี กันครับพี่

ทางนี้เป็นไงกันมังครับ น้ำท่วมกันรึป่าว ถ้าไม่ท่วมก็ดี แต่ก็ระวังกันด้วยนะครับ น้ำมันมาไม่บอกนะครับเป็นห่วงครับ

มาๆมาช่วยกันวิดน้ำที่บ้าน ตอนนี้โรงรถประมาณเข้าแล้ว...ยังมีแนวโน้มว่าจะขึ้นเรื่องมาช่วยกัมนหน่อย

บ้านพี่ก็คาดว่าจะท่วมเหมือนกัน คลองประปาล้นแล้ว

โห้ บ้านป๋า ท่วมด้วยหรอครับ ของเยอะด้วยดิ เก็บทันไหมครับ เอามาไว้บ้านผมก่อนไหม :coolly-0033::coolly-0010: ระวังน้ำดันท่อระบาย นะครับ สู้ๆๆๆคับ

เก็บขึ้นที่สูงระดับเมตรกว่าเท่านั้น ถ้ามามากกว่านั้นก็คงจบ.ล่ะกัน ทามจายยยยยยยย

มาๆมาช่วยกันวิดน้ำที่บ้าน ตอนนี้โรงรถประมาณเข้าแล้ว...ยังมีแนวโน้มว่าจะขึ้นเรื่องมาช่วยกัมนหน่อย
เมื่อคืนตอน 4 ทุ่ม ขับรถไปสังเกตุการณ์น้ำท่วม หน้าซอยบ้านพี่มี่น้ำท่วมสูงมาก ๆ ครับ ต้องกลับรถย้อนศรออกมาเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน