กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ที่บ้านถนนแห้งได้สองวันแล้วเว้ย แต่ก็ยังต้องเดินต่อไป เห้อ

ไอมี่รูปลายเซ็นเมิงเนี้ยถูกใจกรูว่ะ
ถ้าเปลี่ยนเปนหญิงนะอะแหล่มเลย:coolly-0009:

นัดเจอกันก่อน 14.00 น. ที่ลานจอด P4 ข้าง ๆ ใกล้ ๆ วงเวียนด้านหลังอิมแพ็ค ใกล้ ๆ สนามไดร์ฟกอล์ฟ

- เส้นทาง เข้ามาจากทางเข้าถ.แจ้งวัฒนะ ให้วิ่งตรงมาถึงวงเวียน และให้ตรงขึ้นไปจนถึง 3 แยกไฟแดง
ให้เลี้ยวไปทางขวา ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

- ถ้ามาจากม.สุโขทัยธรรมมาธิราช พอผ่านมหาลัยให้เลี้ยวขวา เจอวงเวียนให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปจนเจอสี่แยกไฟแดง
ให้เลี้ยวขวาที่ไฟแดง ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

- ถ้าลงทางด่วนมากลางเมืองทอง ให้เลี้ยวขวาที่ไฟแดง ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

A311125[/QUOTE]ลูกเพ่เสธ....วันนี้ขอโทษที ไม่ได้เจอ ลืมโทรบอกว่าโดนเจ้าหน้าที่เขาไม่ให้จอดอะ เลยกลับก่อน:coolly-0029::coolly-0028:

โป่งแตก. ขอร่วมยินดีกับ 6 ปี กลุ่ม Cef@non จะเจอกันที่ไหนครับ จากสมาชิกใหม่ ขอแจมด้วยครับพี่น้อง

ไอมี่รูปลายเซ็นเมิงเนี้ยถูกใจกรูว่ะ
ถ้าเปลี่ยนเปนหญิงนะอะแหล่มเลย:coolly-0009:

แห้งๆอย่างพี่มี่ยังมีแรงแบกคนอื่นเนอะ ถ้า หุ่นอย่างโอ๊ดจะไหวมั๊ย? 555:coolly-0045:

แห้งๆอย่างพี่มี่ยังมีแรงแบกคนอื่นเนอะ ถ้า หุ่นอย่างโอ๊ดจะไหวมั๊ย? 555:coolly-0045:

หุ่นอย่างโอ๊ดพี่ว่า2คนก้อยังไหวนะ แต่มาให้พี่ช่วยซักคนก้อได้นะ(ผู้หญิงนะผู้ชายพี่ไม่เอา):coolly-0039:

โป่งแตก. ขอร่วมยินดีกับ 6 ปี กลุ่ม Cef@non จะเจอกันที่ไหนครับ จากสมาชิกใหม่ ขอแจมด้วยครับพี่น้อง

6 ปีแล้วรึท่านพี่ว่าแต่เดือนใหนอ่ะจำไม่ได้ซักทีเพราะเมาตลอด:coolly-0023:

ถึงผมจะไม่มีเซฟไว้ขับเหมือนคนอื่นเค้าแล้วแต่ผมก็ยังมีcefiroอยุ่ในใจเสมอนะครับ ว่าแต่ครบรอบหกปีนิมันวันที่14ธันวาคม ไม่ใช่หรอครับ แล้วจะนัดกันวันไหนอะ

ภารกิจเยอะ เลยไม่ค่อยเข้ามามั่ง ส่วนพี่ไม่ค่อยมีงาน ว่างตลอดครับ

สวัสดีครับป๋าลอง,พี่มี่,พี่เดช,พี่ออย,และอีกหลายๆคนครับ ห่างหายไปนานครับ แต่ยังมิลืมเลื่อนกันนะครับ พี่ๆเพื่อนๆสบายดีกันนะครับ

สวัสดีครับป๋าลอง,พี่มี่,พี่เดช,พี่ออย,และอีกหลายๆคนครับ ห่างหายไปนานครับ แต่ยังมิลืมเลื่อนกันนะครับ พี่ๆเพื่อนๆสบายดีกันนะครับ

ดีครับคุณน้องสบายดีนะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน