กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สบายดีครับ คิดถึงพี่ทุกคนครับ อยากเจอครับ...:)

จะนอกรอบหรือในรอบดีล่ะ ถ้าในรอบต้องหาคนตัวตั้งตัวตีก่อน แต่ถ้านอกรอบพี่ว่างให้น้องเสมอ:coolly-0044:

7 มกรา 55 เรียนเชิญญาติสนิทมิตรสหาย พี่น้องเซฟนนท์พี่น้องเซฟไทยและท่านประธาน เรื่องสถานที่จะแจ้งอีกที...ขอขอบคุณ
aoa_japan:coolly-0034:

ผมว่าขอเช็ครายชื่อก่อนดีมั้ยครับว่ายังเหลือคัยบ้าง คัยยังอยู่รบกวนลงชื่อด้วยครับ....

ขอเช็ครายชื่อหน่อยใครเปิดเข้ามาลงแล้วบอกต่อๆกันนะครับ...
1.พี่ลอง
2.เดช
3.โอ๋
4.
5.
6.
7.

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอเช็ครายชื่อหน่อยใครเปิดเข้ามาลงแล้วบอกต่อๆกันนะครับ...
1.พี่ลอง
2.เดช
3.โอ๋
4.
5.
6.
7.
คนที่ 3 นี่เค้ายังอยู่อีกหรอคับ..? :coolly-0043:

55555..... :coolly-0017::coolly-0028:

ตกลงเปนวันที่เจ็ดนะ ต้นปีเริ่มว่างละ ไงไม่พลาดแน่นอนครับพี่น้องนนท์ทั้งหลาย

ขอเชิญพี่น้องทุกท่านมาเที่ยวงาน บีโอไอแฟร์ 2011 วันที่ 5-20ม.ค.54
10.00-22.00น. งานแฟร์ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน