กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหมๆสดจิงๆ..แล้วตาหนวดเค้าว่างป่ะล่ะ:coolly-0010:

เข้ามาดูแล้ว วันนี้ขอพักผ่อน
พรุ่งนี้ไปเชียงรายแต่เช้าครับ
ภารกิจล้มเลิก.......:coolly-0024:
เดินทางโดยสวัสดิภาพ รีบกลับมาก๊งกันนะครับ.....:coolly-0034:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

หงุดหงิดไรครับ เย็นวันศุกร์ซักนิดมั้ยครับ

เย็นวันศุกร์นี้ขอผ่านเพราะเช้าเสาร์ประชุมร่วมกับบอร์ดบริษัทครับ
แต่เย็นวันเสาร์พี่ว่างเด้อ..

OK ไม่ได้เจอกันนานและ เพราะพี่ไม่ค่อยอยู่
ปล.ไป ตจว.กินทุกวัน เลิกงานไม่รู้จะทำอะไร เมาดีกว่า

:coolly-0023:เจอด่านตรวจค้นรถอีกแล้วในรอบ4เดือนเมิงค้นให้ตาย
ก้อเจอแต่ไม้เบสบอลอย่าหวังเลยว่าจะเจออย่างอื่น..เพราะกรูไม่ได้พกมา55555:coolly-0010:

:coolly-0023:เจอด่านตรวจค้นรถอีกแล้วในรอบ4เดือนเมิงค้นให้ตาย
ก้อเจอแต่ไม้เบสบอลอย่าหวังเลยว่าจะเจออย่างอื่น..เพราะกรูไม่ได้พกมา55555:coolly-0010:
มันไม่รู้ว่าน้าไม่เคยพกถุงยางฯติดรถ..!!! :coolly-0017:

ใครพอรู้ข่าว CEF ชน แถว ๆ ท่าอิฐ เมื่อคืนช่วง 3-4 ทุ่ม มั่งครับ เห็นว่ามีผู้เสียชีวิตด้วย ไม่ทราบว่าใช่พี่น้องเรามั้ยครับ

ใครพอรู้ข่าว CEF ชน แถว ๆ ท่าอิฐ เมื่อคืนช่วง 3-4 ทุ่ม มั่งครับ เห็นว่ามีผู้เสียชีวิตด้วย ไม่ทราบว่าใช่พี่น้องเรามั้ยครับ

เมื่อคืน เมา ว่ะ เลยไม่รู้ข่าวคราวใดๆ

เมื่อคืน เมา ว่ะ เลยไม่รู้ข่าวคราวใดๆ
ผมก็กะลังจะหลับอยู่เหมือนกันครับ พอดีน้องสาวโทรมาหาบอก เพื่อนมันเห็น CEF ชนอยู่ เลยโทรมาหาว่าเป็นผมหรือป่าว (เวลามี CEF ชนแถว ๆ นนท์ มีแต่คนโทรหา)
แต่ก็รู้แล้วครับ เป็นเพื่อนสมาชิก A31CLUB ครับ รถสีแดง ครับ......ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน