กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมก็กะลังจะหลับอยู่เหมือนกันครับ พอดีน้องสาวโทรมาหาบอก เพื่อนมันเห็น CEF ชนอยู่ เลยโทรมาหาว่าเป็นผมหรือป่าว (เวลามี CEF ชนแถว ๆ นนท์ มีแต่คนโทรหา)
แต่ก็รู้แล้วครับ เป็นเพื่อนสมาชิก A31CLUB ครับ รถสีแดง ครับ......ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
ตามนั้นคับ.. ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยนะคับพี่น้องงงงงงง.....

ปล. ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้าอาร์ม A31CLUB อีกครั้งคับ

เปนไรท่านพี่...รึว่าจะเอาน้องกะลังเปรี้ยวปากยุเลยอากาศแบบนี้ต้องซดเบียร์เย็นจะได้โล่งคอ...:coolly-0010:

วันนี้ไปทำงาน มีเรื่องแต่เช้า เบื่อเคลียร์ บ่ายเลยไปกินเบียร์ดีก่า..

มีเรื่องกะคัยพี่เดี๋ยวผมส่งไอต๋องไปลุยก่อนเลย:coolly-0020: แล้วผมจะคอยดูอยู่ห่างๆ555555+++++:coolly-0046:

ยังไงก้อต้องเข้าไปหาครับ บ้านผมอยู่นี่คับป่า 555+
ป๋า ไม่ใช่ป่าครับเสธ.... ว่าแต่เรื่องเนื้อย่างที่คุยเมื่อเช้าอ่ะเมื่อไหร่ดีอ่ะ.....ชวนตี๋หัวจุกด้วยนะ...555:coolly-0028:

ป๋า ไม่ใช่ป่าครับเสธ.... ว่าแต่เรื่องเนื้อย่างที่คุยเมื่อเช้าอ่ะเมื่อไหร่ดีอ่ะ.....ชวนตี๋หัวจุกด้วยนะ...555:coolly-0028:

อะไรกันหว่า..
ปล.ตี๋หัวจุก เดี๋ยวนี้มันลืมเพ่แล้วมั้ง

เขียน สเปน ไปมั่งป่าวก็ไม่รู้
เชียร์สเปนอยู่แร้วคับน้า
เขียนส่งไปก็พอสมควร ประมาณ 200 ใบได้
หวังว่าจาได้ค่าเหล้าเหมือนน้าลองมั่ง... อิอิ
:coolly-0017:

เพ่เขียนไปเพียบ 2 ใบวุ้ย..
ป๊าดดดด....ตั้ง 2 ใบ!!! 5555 :coolly-0028:

..ต่ะกี๊แวะไปอู่น้าโดดมา เรยบอกแกไป"โอกาสหน้าเด๋วน้าลองมาเมาด้วย"... 5555
ตู้เย็นแกไม่มีน้ำเปล่าเรยนะ มีแต่เบียร์กะเหล้าเต๊มมมมมไปหมด!..
เด๋วต้องเอาติ๊กเกอร์โลมาขี้เมาไปฝากหน่อยแระ.....
:coolly-0017::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน