กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งานแต่งน้องนิว วันไหนหว่า..เจอกันที่ไหนก่อนไหม คือจะขอเมาก่อนเข้างานอ่ะ

4 ส.ค.55 ครับพี่ :coolly-0003:
เจอกันก่อนที่บ้านพี่ลองนั้นแหละน่าจะดี:coolly-0028:

คงไม่ได้ซะแว้ว พี่ต้องไปร่วมทำบุญและวางพวงมาลาพระบรมรูป ร.5 และเจ้าฟ้าน้องยาเธอผู้ก่อตั้งไปรษณีย์ ในโอกาสวันสื่อสารแห่งชาติ คงต้องเจอกันที่งานน้องนิวเลยแล้วล่ะครับ

คงไม่ได้ซะแว้ว พี่ต้องไปร่วมทำบุญและวางพวงมาลาพระบรมรูป ร.5 และเจ้าฟ้าน้องยาเธอผู้ก่อตั้งไปรษณีย์ ในโอกาสวันสื่อสารแห่งชาติ คงต้องเจอกันที่งานน้องนิวเลยแล้วล่ะครับ

ตามนั้นครับพี่เจอที่งานเลย:coolly-0034:

วันนี้ก็อาจจะมืดหน่อยครับ ไปบ้านยายที่ปทุมก่อน.....เรียบร้อยแล้วจะโทรหาคร้าบบบบบ

วันนี้ก็อาจจะมืดหน่อยครับ ไปบ้านยายที่ปทุมก่อน.....เรียบร้อยแล้วจะโทรหาคร้าบบบบบ

มีภารกิจต้องไปทำซะล่ะ

วันนี้ตื่นเช้าครับ ไปทำบุญที่วัดมาอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน