กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่ลืมครับ.....ตอนแรกว่าจะเข้าไปเปลี่ยนวันเสาร์ไงคร้าบบบบบ
แต่ว่า....พรุ่งนี้เย็นอาจจะเข้าไปเอานะครับ
เก๊ะ ยังอยู่นะค๊าบ ตาอั้ม

ฝนตกทุกวัน คิดถึงน้องเขียว จอดอู่นานเรย ใครผ่านไป แวะไปเยี่ยมแทนหน่อยนะค๊าบบ

ฝนตกทุกวัน คิดถึงน้องเขียว จอดอู่นานเรย ใครผ่านไป แวะไปเยี่ยมแทนหน่อยนะค๊าบบ

เจ้าของอู่ไม่อยู่ กลับบ้าน คันเขียวเท่าที่เห็นตอนนี้หลังคาหายไปแล้ว กำลังผ่าครึ่งขายโครงอยู่..อุ่ย.ไม่ใช่ผิดคัน

เจ้าของอู่ไม่อยู่ กลับบ้าน คันเขียวเท่าที่เห็นตอนนี้หลังคาหายไปแล้ว กำลังผ่าครึ่งขายโครงอยู่..อุ่ย.ไม่ใช่ผิดคัน

ไอ้คันที่แก้มหน้าบุบ

ฝาท้ายหาย

ขี้นกบนหลังคาเยอะๆๆๆ อะนะ รถโอ๊ตเหรอ..:coolly-0010:

ไอ้คันที่แก้มหน้าบุบ

ฝาท้ายหาย

ขี้นกบนหลังคาเยอะๆๆๆ อะนะ รถโอ๊ตเหรอ..:coolly-0010:

น้านนนนนน..ไปว่ารถน้องเค๊า..ตอนนี้ตัดโครงขายไปแล้ว

หิวเหล้าวุ้ย

โหหห แต่ละท่าน เล่น ผมซะ โผม คิดถึงรถถถถถถถถถ เขียววววว

ชาวนนทบุรี สวัสดีครับ เช้านี้แครายรถติดนรกแตก น่าเบื่อออ มว๊ากกกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน