กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณพี่ต๋องมาคับที่จัดการโพสให้

ปล.พี่ต๋องขึ้นเป็นประธานนนท์ เลยคร้าบบบ คิคิ
:coolly-0044::coolly-0044:
ไม่เอาล่ะครับ.....ขออยู่แบบเป็นพี่ เป็นน้อง กันแบบนี้ดีกว่าครับ มีอะไรก็ช่วย ๆ เหลือกันครับ

ไม่เอาล่ะครับ.....ขออยู่แบบเป็นพี่ เป็นน้อง กันแบบนี้ดีกว่าครับ มีอะไรก็ช่วย ๆ เหลือกันครับ

แอ๊บ.แอ๊บ..เหมือนเหล้า น้ำแข็ง โซดา และกับแกล้ม แบ่งกันออกเน๊อะ:coolly-0041:

ได้ขอสรุปแล้วนะครับ จะไปถ่ายรูปกันในวันเสาร์ที่ 7 กันยายน 2556 เวลาประมาณ 9.00-10.00 น. ณ.หมู่บ้านปฐวี (ป้ายหมู่บ้านจะติดกับหมู่บ้านเพชรวัฒนะ) เรียบคลองประปา ด้านข้างเมืองทองธานี นะครับ
ว่าแต่ว่าวันนั้นลืมคุยกันครับ ว่า สถานที่ที่เราตกลงไปถ่ายรูปกันมีใครติดต่อ เจ้าของสถานที่เค้าไว้หรือยังครับ แล้วเค้าสะดวกมั้ยเอ่ย รบกวนพี่น้องที่สนิทกัยเจ้าของสถานที่ติดต่อไว้หน่อยก็จะดีครับ.....ขอบคุณครับ

*** ยกเลิกหมาย ปรับเปลี่ยนแผนครับ ***
เลื่อนเป็นช่วงเย็นนะครับ ที่ร้านพี่แป๋ม บริเวณสวนสมเด็จ ครับ ตั้งแต่เวลา 18.00 น. - 21.00 น. ครับ​

เลื่อนเป็นช่วงเย็นนะครับ ที่ร้านพี่แป๋ม บริเวณสวนสมเด็จ ครับ ตั้งแต่เวลา 18.00 น. - 21.00 น. ครับ

ขอฝากตัวด้วยครับ พี่ๆCef non
ยินดีตัอนรับครับ....21/9/56 นี้อย่าลืมไปงาน 10 ปีนะครับ ไปไม่ถูก หรือ กลัวไม่รู้จักใคร เบอร์ผมอยู่ด้านล่างครับ โทรมาคุยได้เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน