กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยังอยู่ครับพี่น้องครับ แต่รถนี่นะสิตอนกลับมาจาก วปอ.เผลอหลับแถเข้าข้างทางเบียดตั้งแต่หน้ายันท้ายเลยคับ แถมยังพาพวกน้องๆขับเลยไปไหนก็ม่ายรู้ ดีไม่เปนไรมาก วันนั้นนึกสภาพถ้าเจอด่านได้นอนดมเหล็กแน่ๆ เฮ่อ..นึกแล้วเสียวไส้พี่ ตื่นตอนเช้าควานหาโทรศัพย์ปรากฏไม่เจอ แม่งดันหล่นอยู่ในรถตอนไหนก็ไม่รู้ แถมตอนเช้าต้องทำงานต่ออีก ทรมารจริงๆพี่:sweat:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันที่ 15 หนังสือgtr วางแผงแระนะคับ อิอิ

ผมอยากได้สติกเดอร์ cefnon มีเมื่อไรแจ้งผมด้วยนะครับ ผมจะเข้าไปรับครับ
อยากเจอพี่ๆ นนทบุร๊

ผมอยากได้สติกเดอร์ cefnon มีเมื่อไรแจ้งผมด้วยนะครับ ผมจะเข้าไปรับครับ

ติดต่อมาครับ เบอร์ข้างล่าง
ยินดีต้อนรับครับ

วู๊วววววววสมาชิกCEF@NONคนใหม่:biggrin:
เจอกันอย่าลืมทักกันเด้อ

ยังอยู่ครับพี่น้องครับ แต่รถนี่นะสิตอนกลับมาจาก วปอ.เผลอหลับแถเข้าข้างทางเบียดตั้งแต่หน้ายันท้ายเลยคับ แถมยังพาพวกน้องๆขับเลยไปไหนก็ม่ายรู้ ดีไม่เปนไรมาก วันนั้นนึกสภาพถ้าเจอด่านได้นอนดมเหล็กแน่ๆ เฮ่อ..นึกแล้วเสียวไส้พี่ ตื่นตอนเช้าควานหาโทรศัพย์ปรากฏไม่เจอ แม่งดันหล่นอยู่ในรถตอนไหนก็ไม่รู้ แถมตอนเช้าต้องทำงานต่ออีก ทรมารจริงๆพี่:sweat:
พอดีได้ทำสีใหม่เลยดิพี่ หรือว่าไม่ทำ

สวัสดีพี่ๆนนท์ทุกคนนะคร๊าบ

ยังไม่รู้จักใครเลย

แย่จัง

สวัสดีพี่ๆนนท์ทุกคนนะคร๊าบ

ยังไม่รู้จักใครเลย

แย่จัง

ติดตามความเคลื่อนไหวทางเวปนี่ล่ะครับ หรือถ้ามีกิจกรรมของกลุ่มจะโทรบอกแล้วกัล

ยังไม่โดนสี แต่ล้อนี่นะสิ พังครับ..เซ็ง:embarrassed:
เสียใจด้วยคับน้ามี่.. ล้อพังก็หาใหม่
คนไม่เป็นไรก็โอแร้วคับ..กลับมาหล่อๆไวๆเด้ออออออ...:brick: :smile:

หวัดดีครับ สบายดีกันป่าวครับ

ไม่มีไรทำแวะมาเดินเล่น ............. อิอิ

เมาค้าง ครับ

แย่จังฝนตก

ฝนที่ตกทางโน้น...หนาวถึงคนทางนี้บ้างป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน