กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กำเนิด K-sport

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:biggrin: เก็บรักษา...เอาไว้ให้ดีนาโว๊ย ชุดต่างๆ ที่สิงห์หนุ่ยมันฝากเอ็งเอาไว้หน่ะ.....ซซักวันนึง พี่จะเข้าไปเอา มาลงดัทสัน พันร้อย
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ เด๋วให้สิงห์หนุ่ย มันหารถงามๆ ให้ก่อนว่ะ

บอกได้คำเดียวว่าเยี่ยมครับพี่

..งง อะ แต่การที่มี K-sport ยืนอยู่จุดนี้ได้มันเหนื่อยมากเลยครับ สู้ต่อไป ทาเคชิ

ผมเป็นคนที่ ชอบ เครื่อง อาร์ บี ครับ
และก็รู้ ว่า คุณเก๋ ทำอาร์ บี แจ๋วๆ มาเยอะแล้ว
ขอรวบรวมเงิน แล้วจะเข้าไปทำน่ะ ครับ
(เงินทองมีน้อย คับ แต่ศรัทธามีเยอะ สำหรับ K-sport)

อ่านแล้วชอบครับ..ไว้มีโอกาสจาไปวางเครื่องที่พี่เก๋ครับ ปล.มาเที่ยวภูเก็ตเมื่อไหรคงได้เจอกันครับ :burn:

จะขุดขึ้นมาหาป้าอะไรวะไอ้กะบะเต่าๆๆ
พี่เก๋...อย่าด่ารถกะบะเต่านาพากินควันดิ...

แหมมานแค่พาพี่ไปหลับที่ชลบุรีแค่นี้เอง...

ปล.จะให้กลบกะทู้นี้แล้วอาวอีกกะทู้มาประจานมั้ยเพ่...

:biggrin: :biggrin:

อย่างนี้ซิวะ...เป้!..
เค้าเรียกว่า.. "ได้หน้าแล้วไม่ลืมหลัง":biggrin: :biggrin:
พี่ตั้มคร๊าบ...
ป๋มอาวได้หน้าอย่างเดียวได้ป่ะ...
ไม่ลืมหลังฟังดูชอบกลชอบกลน่ะพี่...

เก๋ เกย์ -sport เมื่อไหร่มาเที่ยวแถว จ เลย ขอนแก่นบ้าง ทำตัวให้ว่างมั่ง จะได้พาเที่นว ไม่เจอกันนานแล้วนา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน