กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ขอแจ้งให้สมาชิก และบุคคลทั่วไปที่สนใจรับทราบไว้ก่อน
กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/30634&page=3
ตั้งอยู่เส้นถนนราชพฤกษ์ตัดถนนรัตนาธิเบศร
- มาจากแคราย-สะพานพระนั่งเกล้า วิ่งตรงมาถึงท่าอิฐเลี้ยวซ้ายเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากวงเวียนพระราม 5 วิ่งตรงมาตลอดจนถึงถนนรัตนาธิเบศร กลับรถวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากปากเกร็ด สะพานพระราม 4 เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ วิ่งตรงตลอดข้ามสะพานข้ามถนนรัตนาธิเบศร ชิดซ้ายวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากบางบัวทอง วิ่งเข้ารัตนาธิเบศร ชิดซ้ายขึ้นสะพานข้ามถนนรัตนาธิบศรเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ

ค่าใช้จ่ายต่อหัว คิดที่ 300.- บาท
อาหาร 10 อย่าง รวมมิกเซอร์แล้ว
สุรา โปรดนำมาเอง หรือจัดหากันเองที่ร้านก็ได้นะครับ

1.ปลากระพงทอดน้ำปลา ( ตามสเต็ป )
2. หมูมะนาว ( เปรี้ยวเป็นบางชิ้น )
3. ยำถั่วพู ( เข้มข้นมากมาย )
4. ต้มแซ่บกระดูกหมู ขาอ่อน ( เด็กเสริฟนะที่อ่อน อ่ะ )
5. ทอดมันกุ้ง จาก ทะเล จีนใต้
6. ทะเลผัดฉ่ากะทะร้อน ( พิเศษสำหรับ พี่แต๋นเลย )
7. ข้าวผัดปู + กุ้ง ก้อกินให้อื่มนะอย่าเรื่องมาก
8. แหนมซี่โครงทอด อันนี้อร่อย
9. กุ้งอบวุ้นเส้น อันนี้ม่ะรู้ว่าเป็นไง ไปดูที่งานเอา
10. ผลไม้รวม มีอะไรมั่งก็ไม่รู้เหมือนกัน
11. ข้าวโพด อันนี้ อร่อยมาก อยากได้เพิ่มซื้อเอง นะ
คุ้มมั้ยหล่ะ เหล้าเอามากันเองนะ ( อยากกินชงเอา อยากเมาชงเอง )

ปล.เด็กนั่งดริงค์เพียบ แหล่มๆ ทั้งนั้นนะจ๊ะ

งานนี้ต้องการจะถ่ายรูปสมาชิกกับรถตัวเอง
มีการเปิดท้ายขายของหรือแลกเปลี่ยนอะไหล่ระหว่างกัน
มีการเสวนาแลกเปลี่ยนความรู้ในการตกแต่งรถ การบำรุงดูแลรักษารถ โดยผู้มีประสบการณ์รถรุ่นนี้โดยเฉพาะ
และทั้งนี้ ใครต้องการล้างรถ ข้างๆ ร้านมีคาร์แคร์รับล้างอัดฉีดราคาพิเศษ
จึงขอเริ่มงานตั้งแต่ 15.00 น.เป็นต้นไปครับ

ถ้าคุณคิดว่าคุณคือสมาชิกชมรม คุณก็ไม่ควรพลาดงานของชมรม เพราะคุณคือส่วนหนึ่งของชมรม ชมรมต้องการคุณนะครับ..เจอกันทุกท่าน

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไปกันตอนไหน ทำไมไม่มีรูปผมมมมมมมมม

ในรูปมีคนๆนั้น อยู่ด้วยอ่ะ

เปลี่ยนรูปได้มั้ย เห็นแล้วมัน จี้ดหัวใจยังไง ม่ะรู้

อ่อ ป๋าค๊ะ เอารูปในอดีตมาโชว์รูปแรกเลยนะค๊ะ
ตอนนี้สวยขึ้นแล้วนะค๊ะ
ป๋าเปลี่ยนรูปเหอะ:coolly-0033:

งานนี้ลืมไปสนิทเลยว่ามีงานบายเนียร์ตอนเย็นเหมือนกัน แต่งานเริ่มตั้งแต่บ่ายสามโมงเย็นยังไงก็จะไปก่อนนะคับแต่คงอยู่ได้แค่ 5-6 โมงเย็นเท่าันั้นเอง

แล้วคนที่ฟุบคาโต๊ะนี่ใครอ่าครับ คุ้นๆ

ตอบให้ชัดๆ
ก็พี่ลวงไง:coolly-0010:
อยากเหนภาพบรรยากาศแบบนี้อีก
อย่าพลาดนะค๊ะ
ถ้าไม่ได้มาแล้วอย่ามาบ่นว่าเสียดาย:coolly-0033:

A31677, A31413, A31849, A31969

มาดูกันเองทั้งน้านนนนนนน
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน