กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ตกลงว่า มีใครอ่าน Banner ผมทันมั้ยเนี่ย ว่ามีงาน Meeting อ่ะ
5555

ตกลงว่า มีใครอ่าน Banner ผมทันมั้ยเนี่ย ว่ามีงาน Meeting อ่ะ
5555

จะบอกว่า banner ที่ทำน่ะ ต้องอ่านหลายครั้งมากเลย กว่าจะเข้าใจ

คือว่า ขนาดตอน slow speed แล้วยังดูไม่ทันเลย:coolly-0041:

พี่ต้น ทำแบนเนอร์ ให้มันช้าลงอีกได้มั้ยอ่ะ อ่านไม่ทันเลยอ่ะ

ร้านที่จะใช้จัดงาน ถ้าไม่ผิดพลาดประการใด คงจะตกลงเป็นที่ร้าน Dee Bar นะคับพี่น้อง

รูปบรรยากาศร้านคร่าว ๆ ครับ
แต่ในภาพเก้าอี้บริเวณที่ถ่ายจะเป็นหน้าเวที แต่ที่เราจองไว้จะเป็นพื้นที่ด้านล่างเป็นสัดเป็นส่วนครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

49.8 KB · อ่าน: 1,096
    63.8 KB · อ่าน: 1,021
    57.5 KB · อ่าน: 1,024
    57.3 KB · อ่าน: 275
จะให้ไปรับก็บอก ไม่ใช่เรื่องยาก แต่กลับเองนะ 555+:coolly-0028:

เด๋วดูก่อนนะ ใกล้ๆโทบอก จาได้ปาหยัดที่จอดรถ
รับแล้วส่งด้วยเด่ะ ปล่อยทิ้งด้ายงายยยยย

เด๋วดูก่อนนะ ใกล้ๆโทบอก จาได้ปาหยัดที่จอดรถ
รับแล้วส่งด้วยเด่ะ ปล่อยทิ้งด้ายงายยยยย
ก็ให้คนอื่นไปรับอีกทีไง เค้าไปส่งรึป่าว คุยกันเอง 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน