กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ฮี่ๆ...........พาสไปอีกงาน พาหนะไม่เสร็จ แถมไปต่างจังหวัดด้วย...:coolly-0011:

ตอบให้ชัดๆ
ก็พี่ลวงไง:coolly-0010:
อยากเหนภาพบรรยากาศแบบนี้อีก
อย่าพลาดนะค๊ะ
ถ้าไม่ได้มาแล้วอย่ามาบ่นว่าเสียดาย:coolly-0033:

ไม่ไปแล้ว:coolly-0018:

เนื่อง จาก คอมพิวเตอร์ ที่บ้านเสีย

และขี้เกียจ ซ่อม เลย มานั่งเล่น ที่ร้านเน็ต

และลืม เอารายการอหาร มาโพส

มี 10 อย่าง แน่นอน

ส่วนมาก ก้ออาหาร แบบที่เราเคยกินกัน เกือบจะทุกครั้ง นะครับ

อาหาร พิเศษ ก้อจะมี โคย่าง กะ เบียร สด ซี้ด ซาด นะจ้ะ

อย่ามาแย่งกูสิ กูจากินคนเดียว ฮ่วย ไอ้น้องเลว
:coolly-0018:

กรูกินด้วยนะ...อิอิ..ของเค้าดีเจงๆ

ถามเค้าบ้างรึยังว่าเค้าเอามั้ยเนี่ย รึว่าเราจะ.....ความเป็น...ให้น้องเค้าดี 555+:coolly-0010:

ตอนนี้ 413 474 454 กำลัง เดินทางสู่ เชียงคาน แล้วข้ามไปหลวงพระบาง

ขอให้พี่ๆน้องๆ ดูแลงานกันดีๆนะคับ อย่าตีกัน ฮ่าๆๆๆๆ

ตอนนี้ 413 474 454 กำลัง เดินทางสู่ เชียงคาน แล้วข้ามไปหลวงพระบาง

ขอให้พี่ๆน้องๆ ดูแลงานกันดีๆนะคับ อย่าตีกัน ฮ่าๆๆๆๆ
หายหัวไปเลยนะเมิง..กลับเมื่อไหร่วะ..

เอาบรรยากาศมาโผล่อีกหน้านึง

attachment.php

รูปบรรยากาศไม่มีอะไรเด็ดกว่านี้แล้วหรอวะออย ไม่มีไรล่อหลอกกันมั่งไง เบียร์เบออะไรงั้นนะ

รูปบรรยากาศไม่มีอะไรเด็ดกว่านี้แล้วหรอวะออย ไม่มีไรล่อหลอกกันมั่งไง เบียร์เบออะไรงั้นนะ
ไม่ทันได้ถ่ายเอาไว้อ่ะพี่
เอาไว้เซอร์ไพร์ซแระกัน
คนไม่ไป แม่งก้อถือว่า บุญมีแต่กรรมบังนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน