กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงาน Meeting CEF-NON 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ปล. กล้องป๋าโจ้ แต่ไอจู๊ซถ่าย ยังคงคอนเซปต์เดิม เบลอ และสั่นไหว
ฮ่วยยยย

:coolly-0001: คิคิ...แสดงว่าที่ถ่ายรูปมา ป๋า ไม่ผิดช่ายป่าววะออย มันเป็นเพราะโซฮอลล์ เลยทำให้กล้องมันเบลอ เอิ๊กๆๆ
รอดแล้วโว๊ยยย....คนถ่ายม่ายเกี่ยว เป็นที่กล้องมันถ่ายเบลอเอง อุวะฮ่าๆๆๆๆๆ
:coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig -->

วันนั้นถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะมากะ ญ คนหนึ่ง และถ้า ญ คนนั้นเป็นแฟน อย่าไปถามคำนี้กับพวกข้างบน เพราะพวกนั้นเค๊าโสด เที่ยวไปทั่ว คนมีแฟนแล้วอย่าไปตามทุกครั้ง บางครั้งพอได้แต่ต้องแอบแฟนไปนะ..:coolly-0041:
ผมเห็นหน้องเค๊ามาคนเดียวนี่นา ที่ใส่แว่นดำตอนกลางคืนอ่ะ

โหหห นี่พี่ต้นตัวจริงป่ะคับ :coolly-0046:

ตัวจริง.. ไม่เชื่อป้องไปพิสูจน์กับพี่อีกซักรอบมั้ย อิอิ

เสาร์นี้นอกรอบซักหน่อยไหมคับลูกเพ่

เหอๆ วันนี้จะกลับบ้านนอกอ่ะจูซ.. ช่วงนี้ต้องกลับบ้านนอกบ่อยหน่อย

หื่นนะเนี่ย หึ หึ

หื่นหน่ะ ต้องคนที่ไฟฟานฟายบ่อยๆคับน้า 55555

อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยจัง
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลย
กลัวไปแล้วจะเอ๋อแดะ เพราะไม่มีใครรู้จักเราและเราก็ไม่รู้จักใครด้วย
แล้วอย่างนี้จะทำไงดีอ่ะ
เราควรจะอยู่อย่างเดิมดีแล้วใช่ป่ะ

ผมก็เคยมีความรู้กเดียวกัน

ผมมามีมิตติ่งครั้งแรกที่ริมทางด่วนพระราม 2

รู้สึกเหมือนตัวเองอยู่คนเดียวยังไงไม่รุ

พอเข้ามาถึงตัวงาน ก็ยังไม่กล้าคุยกับใคร

แต่ใช้เวลาไม่นานมาก ก็เริ่มคุ้มเคยคุยกันได้ แม้ยังไม่รู้จักใคร

จนมามิตติ้งที่ นนฯ ผมถึงรู้ว่า สังคมนี้เป็นเพื่อน พี่ น้อง หรืออาจจะเป็นรุ่นพ่อ

รุ่นลุง รุ่นอา โอยสารพัดจะบรรยาย มาร่วมกัน จนความรู้สึกในครั้งแรกมันหาย

ไปแล้ว แนะนำครับ มาเถอะครั้งแรกเป็นครู ครั้งสองเด๋วก็รู้เองคับ:coolly-0033:

ผมก็เคยมีความรู้กเดียวกัน

ผมมามีมิตติ่งครั้งแรกที่ริมทางด่วนพระราม 2

รู้สึกเหมือนตัวเองอยู่คนเดียวยังไงไม่รุ

พอเข้ามาถึงตัวงาน ก็ยังไม่กล้าคุยกับใคร

แต่ใช้เวลาไม่นานมาก ก็เริ่มคุ้มเคยคุยกันได้ แม้ยังไม่รู้จักใคร

จนมามิตติ้งที่ นนฯ ผมถึงรู้ว่า สังคมนี้เป็นเพื่อน พี่ น้อง หรืออาจจะเป็นรุ่นพ่อ

รุ่นลุง รุ่นอา โอยสารพัดจะบรรยาย มาร่วมกัน จนความรู้สึกในครั้งแรกมันหาย

ไปแล้ว แนะนำครับ มาเถอะครั้งแรกเป็นครู ครั้งสองเด๋วก็รู้เองคับ:coolly-0033:
ของเมิงมีนอกรอบสายธาร บางแสนอีกนะ
ลืมแล้วเร๊อะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน