กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงาน Meeting CEF-NON 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เริ่มทะยอยมากันเรื่อยๆ แล้วครับ...
ชวนเจ้าสำนักบางกรวยมาด้วย เพราะใกล้บ้านหง่ะ
เจ้าสำนักห่วงอู่ครับ ไม่อยากออกไปไกลๆ
เอิ๊กๆๆๆ

จัดกันปัยอีกชุดใหญ่ เจ๊หมวย 411 ประธานฯ ทีด้า คลับ
มาพร้อมขุนพลคู่ใจ เฮียเบิร์ด 3 ตูจอมโหด

แม้แต่หลัง ผมยังไม่มีติด :coolly-0018:
เฮ้อ! กรูไปอยู่ตรงไหนหว่า:coolly-0043:

ยังมีรูปถ่ายอีกปล่าว เผื่อฟลุ๊ค

หมดแระ..........มีแค่นี้เอง

จิงนะ

ไม่เชื่อหรอ....

ก็ได้ หาดูก่อนนะ

อุ๊ย! เจอแล้วโว๊ยยยย
เอิ๊กๆๆๆๆ

อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยจัง
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลย
กลัวไปแล้วจะเอ๋อแดะ เพราะไม่มีใครรู้จักเราและเราก็ไม่รู้จักใครด้วย
แล้วอย่างนี้จะทำไงดีอ่ะ
เราควรจะอยู่อย่างเดิมดีแล้วใช่ป่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน