กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงาน Meeting CEF-NON 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

โอเค ผ่านนนน 555
ปล.ขอบคุณป๋าโจ้และพี่จูซครับ

รอกล้องผมอีกตัวครับมีอยู่ประมาณร้อยกว่ารูปยังไม่มีเวลาลงเลยเดี๋ยวว่างลงต่อให้เลยครับจายเย็นๆ

อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยจัง
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลย
กลัวไปแล้วจะเอ๋อแดะ เพราะไม่มีใครรู้จักเราและเราก็ไม่รู้จักใครด้วย
แล้วอย่างนี้จะทำไงดีอ่ะ
เราควรจะอยู่อย่างเดิมดีแล้วใช่ป่ะ

มาตอบช้าไปหน่อย.. แต่อดอมยิ้มไม่ได้กับคำถามนี้ครับ

มันเป็นคำถามของคนที่มา Meeting ครั้งแรก รู้สึกทุกคน
แก้ไขเบื้องต้นได้ โดยการไปพบแพทย์ เพื่อเยียวยา อาการ "ปอด" ก่อนครับ
หลังจากนั้น ถ้ามั่นใจ (และหมั่นไส้คนชอบแซวอย่างผม) ว่าจะมา Meeting แน่นอนแล้ว แนะนำให้โทรลองคุยกับน้องปุ๊กดู น่าจะสบายใจขึ้น

แล้วจะรู้ว่าสังคมที่นี่ มีแง่มุมดีๆ เยอะครับ

ก่อนหน้านี้ รถคันนี้สำคัญสำหรับผม ปัจจุบัน สังคมที่นี่ ไม่ได้สำคัญน้อยไปกว่ากันเลย

พี่บอยด้วยอะน้องนมระเบิดเปนไงบ้าง555:coolly-0031:
น้องเขาชื่อนิ
สมัยนี้เรียกชื่อคนจากรูปลักษณ์ภายนอกชิมิ

เด็กโหลด
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มาตอบช้าไปหน่อย.. แต่อดอมยิ้มไม่ได้กับคำถามนี้ครับ

มันเป็นคำถามของคนที่มา Meeting ครั้งแรก รู้สึกทุกคน
แก้ไขเบื้องต้นได้ โดยการไปพบแพทย์ เพื่อเยียวยา อาการ "ปอด" ก่อนครับ
หลังจากนั้น ถ้ามั่นใจ (และหมั่นไส้คนชอบแซวอย่างผม) ว่าจะมา Meeting แน่นอนแล้ว แนะนำให้โทรลองคุยกับน้องปุ๊กดู น่าจะสบายใจขึ้น

แล้วจะรู้ว่าสังคมที่นี่ มีแง่มุมดีๆ เยอะครับ

ก่อนหน้านี้ รถคันนี้สำคัญสำหรับผม ปัจจุบัน สังคมที่นี่ ไม่ได้สำคัญน้อยไปกว่ากันเลย
ชอบคำนี้อะ:coolly-0044:

ไปซ่อมร้านเดิมอีกทีดีมั้ย

ยังไม่ค่อยได้จีบเด็กเสิรฟฺ์เลยอ่า

^^ ไปหนายกันค๊าฟ

วันนั้นถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะมากะ ญ คนหนึ่ง และถ้า ญ คนนั้นเป็นแฟน อย่าไปถามคำนี้กับพวกข้างบน เพราะพวกนั้นเค๊าโสด เที่ยวไปทั่ว คนมีแฟนแล้วอย่าไปตามทุกครั้ง บางครั้งพอได้แต่ต้องแอบแฟนไปนะ..:coolly-0041:

วันนั้นถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะมากะ ญ คนหนึ่ง และถ้า ญ คนนั้นเป็นแฟน อย่าไปถามคำนี้กับพวกข้างบน เพราะพวกนั้นเค๊าโสด เที่ยวไปทั่ว คนมีแฟนแล้วอย่าไปตามทุกครั้ง บางครั้งพอได้แต่ต้องแอบแฟนไปนะ..:coolly-0041:
5555+ ป๋าอารมณ์ไหนคับเนี่ย :coolly-0046:

ถ้าผมโผล่ไปงาน มิตติ้งอีกที ผมว่า ผมก็คงรู้สึกเขิน เหมือนน้องข้างบนเลย อิอิ

ความรู้สึกครั้งแรก ( สมพงษ์หมูกระทะ ของ กลุ่ม จู )หลังจากลงจากรถ คุณอาจจะมีเวลาเขิน

ประมาณไม่เกิน 5 นาที หลังจากนั้น จะเป็นช่วงเวลาแห่งความอบอุ่น จนลืมความเขินไปเสียถนัดใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน