กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขาย สวิทช์กุญแจ สามเหลี่ยม ฝากระโปรงท้าย ตามรูปครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย sommini
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งงคับทำไมไม่สะดวกให้ไปดูของหลอคับอยู่ใกล้กันด้วย งง:coolly-0043::coolly-0043:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอโทษด้วย เพราะทำธุระอยู่ที่อื่น
ถ้าจะดูต้องพรุ่งนี้ แต่ถ้า ไม่สะดวกไม่เป็นไร
พอดีมี ท่านอื่น เอาแล้ว1ชิ้น
ขอบคุณ เหลือ 1ชิ้นแล้ว

จองหมดแล้วครับ รอโอนพร้อมส่งครับ

ถ้าหลุดจองพรุ่งนี้จะมาแจ้งครับ.

ถ้าเลยเที่ยง พรุ่งนี้จะขอประกาศขายให้ท่านต่อไป ครับ

สนใจครับ แต่โทรไปไม่รับสายครับ รบกวนติดต่อมาหน่อยครับ 0831840972 ครับ

โอนแล้ว กลัวไม่ส่งมาให้อ๊คับ หรือที่ส่งมามันไม่ใช่ของในรูปอ๊คับ จะทำไงคับ

หรือจะมาดูของแล้วรับ ก็ได้ครับ ของในรูป100%

สีแดงก็ขายไปเรียบร้อยไม่มีปัญหาครับ

ไม่มีลายงาครับ ใสๆ

วันนี้โทรไป 2 ครั้ง ก็ไม่รับสายครับ ถ้าจะขายติดต่อกลับด้วยนะครับ

วันนี้โทรไป 2 ครั้ง ก็ไม่รับสายครับ ถ้าจะขายติดต่อกลับด้วยนะครับ

ขอโทษด้วยครับ

พอดีขายและส่งของไปหมดแล้วครับ เลยไม่ได้มาตอบกระทู้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน