กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

"ขอความช่วยเหลือพี่ๆน้าๆครับ"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pond0612
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

pond0612

Registered
สวัสดีครับ พี่ๆน้าๆ กลุ่ม Cefiro-Thailand ผมมีปัญหาอยากให้พี่ๆน้าๆช่วยครับ คือผมเคยเป็นเจ้าของ Cefiro อยู่ครั้งนึงครับแล้วได้ขายไปตั้งแต่ปลายปี 56 ปัญหาก็คือ ผู้ซื้อรถไม่ยอมโอนสำเนาทะเบียน เป็นของตนเองครับติดต่อก็ไม่ได้ ทีนี้ผู้ขับขี่ขาซิ่งก็เริ่มนำใบค่าใช้จ่ายต่างๆ (เจ้าตัวอาจไม่รู้),(หรือเปล่า)ใบเริ่มส่งมาตั้งแต่ต้นปี 57 จนถึงปัจจุบัน ล่าสุด 17 พ.ค 58 รวมทั้งหมด 13 ใบส่วนใหญ่เป็น ทางพิเศษ (บางพลี-สุขสวัสดิ์) ไม่ไกล้ไม่ไกลจากบ้านผมที่ซื้อไป เชียงกง-กตัญญู รบกวนฝากพี่ๆน้าๆ หากพบเจอรถที่อยู่ในภาพช่วยสะกิดเจ้าของรถให้ช่วยรีบโอน หรือมีปันหาทางเอกสารอะไรยังไง ให้ติดต่อกับหาผมได้ที่ เบอร์ 083-227-4739 น้องปอนด์ ครับ

ไฟล์แนบ

352.2 KB · อ่าน: 90
    357.3 KB · อ่าน: 91

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน