กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความช่วยเหลือ "ภาพถาดวางของท้ายรถ"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย NOOM 1911
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

NOOM 1911

Registered
สวัสดีครับพี่น้องเซฟฯไทย คือที่ทำงานผมมีงานตัวใหม่ที่จะนำเสอนลูกค้าแบบเร่งด่วนแต่ฝ่ายต่างๆนึกภาพไม่ออก และบังเอิญว่าผมจำได้ว่าใน Cefiro มีอุปกรณ์ตัวนี้เป็นอุปกรณ์เสริมและมีเพื่อนๆหามาใส่กัน ผมจึงอยากได้ภาพถ่ายของถาดวางของท้ายรถตัวนี้ เพื่อเอามาสร้างแรงบรรดารใจในการออกแบบ (เรียกซะสวยเลย:wink: ) หากเพื่อนๆท่านใดมีช่วยถ่ายรูปมาลงด้วยนะครับ....ขอบคุณครับ:cry:

ผมจำได้ว่าน้องบอล Ort มีรูปถ่ายนะ และรู้สึกว่าจะมีของจริงเป็นของตัวเองด้วย

แต่ผมดูแล้วหาไม่เจออะครับ
เอาของ BM ไปดูก่อนแก้ขัดมั้ยครับ

ผมจำได้ว่าน้องบอล Ort มีรูปถ่ายนะ และรู้สึกว่าจะมีของจริงเป็นของตัวเองด้วย

แต่ผมดูแล้วหาไม่เจออะครับ
เอาของ BM ไปดูก่อนแก้ขัดมั้ยครับ

ของบอลมันขายขึ้นเชียงใหม่ไปตั้งนานแระ
ในไทยกรูว่ามีไม่เกิน 10 คัน
พี่โย / เฟิร์น / เน็ต / เชียงใหม่ของบอล / เฟิร์ส / หนุ่ม บางแค / เอก25
ประมาณนี้ที่นึกออก

ของบอลมันขายขึ้นเชียงใหม่ไปตั้งนานแระ
ในไทยกรูว่ามีไม่เกิน 10 คัน
พี่โย / เฟิร์น / เน็ต / เชียงใหม่ของบอล / เฟิร์ส / หนุ่ม บางแค / เอก25
ประมาณนี้ที่นึกออก
เมื่อก่อนก็เคยเห็นมีคนทำขายนี่ ที่บอกว่า 10 คันนี่เป็นของแท้ป่าวอ่ะออย:dribble:

มีอีก 1ชิ้นครับ เท่าที่รู้ อยู่ที่ขอนแก่น อิอิ

:redface: :redface: ขอบคุณมากเลยครับ......แบบนี้เลย....มีภาพอีกไหมครับแล้วมันล๊อกไม่ให้เลื่อนเข้า-ออกแบบไหนครับ...ไปซาอุฯคราวหน้าจะซื้อ..ผลไม้จากพระเจ้ามาฝากครับบบบบบ....:cry: :cry:

:redface: :redface: ขอบคุณมากเลยครับ......แบบนี้เลย....มีภาพอีกไหมครับแล้วมันล๊อกไม่ให้เลื่อนเข้า-ออกแบบไหนครับ...ไปซาอุฯคราวหน้าจะซื้อ..ผลไม้จากพระเจ้ามาฝากครับบบบบบ....:cry: :cry:

ถ้าพี่ไปซาอุ รบกวนดูเบาะไฟฟ้าด้านซ้ายของ a31 ให้ผมตัวนะครับ เอาแต่ชุดรางกับสวิทช์ก็ดีครับ อิอิ:byebye: :byebye:

ถ้าพี่ไปซาอุ รบกวนดูเบาะไฟฟ้าด้านซ้ายของ a31 ให้ผมตัวนะครับ เอาแต่ชุดรางกับสวิทช์ก็ดีครับ อิอิ:byebye: :byebye:
แสราดดดด คิดเหมือนกรู แต่โดนแย่งตอบ เขร้....
ปล.ตาหนุ่ม ผลไม้ที่ว่าอ่ะ มักนารีผล ใช่ม่ะ อิอิ

แสราดดดด คิดเหมือนกรู แต่โดนแย่งตอบ เขร้....
ปล.ตาหนุ่ม ผลไม้ที่ว่าอ่ะ มักนารีผล ใช่ม่ะ อิอิ

เบาะไฟฟ้านี้ไม่แน่ใจนะ...เพราะเห็น 12V มากกว่าแล้วแถมข้างในสีแดงเลือดหมูอีกจะกล้าใส่หรือเปล่าละ..5555...แต่ที่คิดว่าพอหาได้ก็พวกไปมุมสีขาวและก็ไฟหน้ารู่นถูกหรือไฟอเมริกา แต่ร้านขายอะไหร่ยังหาไม่เจอเพราะไม่กล้าไปไหนไกลเพราะว่ามันน่ากลัวมาก...ส่วนผลไม้จากพระเจ้านั้น มันคืออินทผาลัมครับ...ไม่ใช่มักนารีผล ถ้าใช่ผมไม่กลับมาแล้วละครับ...55555555555555....

ขอผมด้วยอีกข้างนะครับ

เบาะไฟฟ้านี้ไม่แน่ใจนะ...เพราะเห็น 12V มากกว่าแล้วแถมข้างในสีแดงเลือดหมูอีกจะกล้าใส่หรือเปล่าละ..5555...แต่ที่คิดว่าพอหาได้ก็พวกไปมุมสีขาวและก็ไฟหน้ารู่นถูกหรือไฟอเมริกา แต่ร้านขายอะไหร่ยังหาไม่เจอเพราะไม่กล้าไปไหนไกลเพราะว่ามันน่ากลัวมาก...ส่วนผลไม้จากพระเจ้านั้น มันคืออินทผาลัมครับ...ไม่ใช่มักนารีผล ถ้าใช่ผมไม่กลับมาแล้วละครับ...55555555555555....
ยังงัยฝากดูรางไฟฟ้าด้วยแระกัน
เพราะรางข้างซ้าย มันก้อจะมีก้อแต่ที่
ซาอุ / ตุรกี / จีน / ลาว ประมาณนี้อ่ะ

ปล.อยากได้มักนารีผลง่ะ
:wink: :wink: :wink:

มือเมิงใช่ม่ะ ไอแป๊ะ
ถ้าจะใช้มือนะไอแป๊ะ
เมิงอย่าเอาแต่ตำอย่างเดียว
เด๋วมันจะหดสั้น
เมิงต้องรูดขึ้น รูดขึ้น รูดขึ้น
เด๋วมันก้อจะยาวววววว
555++

รูป พอมีเหลือ กับ แถมนิดหน่อย

ไฟล์แนบ

42.4 KB · อ่าน: 137
    43.5 KB · อ่าน: 132
    44.2 KB · อ่าน: 133
    36.9 KB · อ่าน: 126
    40.3 KB · อ่าน: 129

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน