กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความรู้เรื่องเฟืองท้ายครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31519
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31519

Cefiro-Thailand Members
Registered
พอดีเฟืองท้ายเก่าเริ่มจะมีอาการจะกลับบ้านเก่า อยากจะใส่ของ สกาย ไม่ทราบว่าสามารถใส่แทนได้เลยป่าวครับ แล้วกับเปลี่ยนยกแพอย่างไหนดีกว่ากัน เพราะตอนนื้เวลาออกตัวมันก็สั่น พั่บๆๆๆ เลย รบกวนผู้รู้ด้วยคร๊าบ

อาการยังงัยครับ
ถึงแสดงว่า เฟืองท้าย มันจะกลับบ้านเก่าอะครับ
รบกวนหน่อยค้าบ.........

อาการยังงัยครับ
ถึงแสดงว่า เฟืองท้าย มันจะกลับบ้านเก่าอะครับ
รบกวนหน่อยค้าบ.........

จากที่เคยเป็นเวลาออกตัวช่วงล่างมันจะดังก๊อกๆๆๆตลอด แล้วที่ความเร็วสูงมันก็จะสั่นด้านท้ายด้วย และของผมเป็นเกียร์ออโต้เวลาจอดใส่ D เหยียบเบรคมันจะสะท้านมาที่เพลากลางเสียงดังกึกๆ รู้สึกได้เลย พอเปลี่ยนก็หาย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน