กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอความร่วมมือพี่น้องชาวเซฟไทยที่จะมางาน 9 ปีนะครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีใหญ่กว่า xxl ไหมคับพี่ออย มันฟิตอ่าคับ 55+
มี XXXL ครับ เอามาเปลี่ยนได้ที่งาน ของเก่าพับใส่ถุงกลับมาให้เรียบร้อยด้วยเด้อ

มีเสื้อรุ่นใหม่ขายป่าวคับพี่ออย
สีขาวคลิปทองมีขายครับ ตัวละ 250.-
แต่รู้สึกว่าไซส์ M จะหมดครับ

สุดท้ายก็ยังมีครับ สำหรับรถที่แซดออกไป เบิ้ลเครื่องเสียงดัง ทำไมหนอ จะต้องมีแทบทุกครั้ง เตือนก็แล้ว ขอร้องก็แล้ว สุดท้ายสิ่งที่คุณทำก็ตกมาเป็นของ คณะทำงานต้องรับหน้าโดนด่า

จะมีสักครั้งไหมครับที่ไม่ต้องเตือนแล้วออกไปกันอย่างสุภาพ จะแซ๊ด ก็รอออกจากสถานที่จัดงานไปก่อน จะแซ๊ดจะแข่งจะเบิ้ลไม่มีใครว่าหรอกครับ

เห็นนะครับว่าใคร อย่าให้ต้องประกาศ
มางาน แต่ไม่เข้างาน ออกไปก่อนยังไม่ทำเสียงดังแถว ๆ หน้าทางเข้า บก.อีก
ดีทหารยามมันไม่ยิงยางแตก

เห็นนะครับว่าใคร อย่าให้ต้องประกาศ
มางาน แต่ไม่เข้างาน ออกไปก่อนยังไม่ทำเสียงดังแถว ๆ หน้าทางเข้า บก.อีก
ดีทหารยามมันไม่ยิงยางแตก

:coolly-0043:เขายิงแค่ยางเองหรอครับ ก็ยังดีกว่ายิงตัวรถนะครับ เดี๋ยวมันทะลุถึงหัวใจ:coolly-0023:

:coolly-0043:เขายิงแค่ยางเองหรอครับ ก็ยังดีกว่ายิงตัวรถนะครับ เดี๋ยวมันทะลุถึงหัวใจ:coolly-0023:
ทหารเค๊าไม่ทำร้ายประชาชนหรอกครับ แต่เค๊าหมั่นไส้รถ ฮ่า ๆ ๆ

พวกบ้าพลังไง แต่ควอเตอร์ไมล์ให้เบิ้ลให้แซดไม่ไปนะ

มี XXXL ครับ เอามาเปลี่ยนได้ที่งาน ของเก่าพับใส่ถุงกลับมาให้เรียบร้อยด้วยเด้อ

สีขาวคลิปทองมีขายครับ ตัวละ 250.-
แต่รู้สึกว่าไซส์ M จะหมดครับ

XL มีมั้ย อยาก สั่ง 2 ตัว หรือว่า ผมเนี่ยใส่ Size อะไร หว่า

แล้วโอนตังค์ให้ที่ ใครอ่ะ ออย ส่ง ปณ. มาให้ด้วยนะ + ค่าส่งมาด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน