กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอความร่วมมือเพื่อนสมาชิกที่จะไปร่วมงาน GRAND MEETING 8th Anniversary++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
อยากจะขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกที่ไปร่วมงาน GRAND MEETING 8th Anniversary นะครับ
1. ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ใส่เสื้อชมรมมาร่วมงานกัน ถ้าไม่มีสามารถมาซื้อได้ที่หน้างาน ตัวละ 250.-
( ไม่มีการบังคับซื้อแต่อย่างใดครับ )

2. รบกวนลงชื่อผู้ที่คอนเฟิร์มว่าสามารถมาร่วมงานได้ ในวันงาน
เพื่อที่คณะทำงานจะได้ทราบยอดคร่าว ๆ จะได้จัดเตรียมโต๊ะ อาหาร เครื่องดื่มและของชำร่วยไว้รองรับ

3. หาของติดไม้ติดมือเป็นของขวัญมาร่วมในงาน เพื่อใช้สำหรับจับฉลากกันครับ
โดยจุดประสงค์ขอเป็นของสำหรับบริจาคเพื่อร่วมสนุกในการจับรางวัลให้เพื่อนสมาชิกแล้วกันครับ ไม่กำหนดมูลค่าของขั้นต่ำ แต่อย่าให้น่าเกลียดนัก

4. เนื่องจากสถานที่จัดงานเป็นสถานที่ราชการ และใช้คอนเน็คชั่นผู้ใหญ่ในการขอใช้สถานที่
ขอความกรุณาให้เพื่อนสมาชิกทุก ๆ ท่านรักษาภาพลักษณ์ที่ดีงามของชมรม โดยการขับรถเข้าและออกจากงานด้วยความสุภาพเรียบร้อย ไม่เบิ้ล ไม่แซ๊ด ไม่เบิร์น ฯลฯ

ขอบคุณสำหรับความร่วมมือครับ
คณะทำงานชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ผม a31794 หรั่ง นครสวรรค์ 1 ที่ก่อนครับถ้าเพิ่มยังไง จะมาบอกอีกครั้งครับ

3. หาของติดไม้ติดมือเป็นของขวัญมาร่วมในงาน เพื่อใช้สำหรับจับฉลากกันครับ

รับทราบ เบื้องต้น 2 คน
ปล.ข้อ 3 นำมาเพื่อจับสลากแลกเปลี่ยนระหว่างกันเหมือนจับของขวัญปีใหม่ หรือว่านำมาบริจาคเพื่อจับสลากแจกจ่ายสมาชิกผู้ร่วมงาน อธิบายให้ชัดเจนด้วยครับรองออย เพราะเดี๋ยวสมาชิกจะเข้าใจผิด นำของขวัญมาแล้ว เที่ยวกลับกับไม่มีของขวัญกลับไปด้วย

ได้ของติดมือจับฉลากร่วมงานเป็นหัวเกียร์ยุ่น รูปปลาโลมาคับพ่ม

มีหัวเกียร์ยุ่นอยู่อันนึง จะให้ประมูล หรือจะให้เอาไปร่วมสนุกจับรางวัลดีคับ

1+1ครับ

1แรกแน่นอน

1หลังดูก่อนว่ามันว่างอะป่าว

ของบริจาคมีเหมือนเดิม

แต่อาจจะไม่มากมายอะไรนักนะ ท่านประธานเงา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน