กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำคับพอดีจะลงเครื่องใหม่คับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Phanuphong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Phanuphong

Registered
จะลงเครื่องใหม่คับแต่ไม่รู้จะลงเครื่องอะไรดี ตอนนี้รถผมเป็นเครื่อง rb20 โบเกียร์ธรรมดาคับแต่ก็ไม่รู้จะลงเครื่องอะไรดีคับ ในใจผมชอบ sr20 คับมันเบาดีและไม่ค่อยเหมือนใครดีคับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับว่าควรลงเครื่องอะไรดี และขอราคาด้วยคับ ตอนนี้มีงบประมาณ 70000 คับ ขอบคุณคับ :coolly-0033::coolly-0033:

จะลงเครื่องใหม่คับแต่ไม่รู้จะลงเครื่องอะไรดี ตอนนี้รถผมเป็นเครื่อง rb20 โบเกียร์ธรรมดาคับแต่ก็ไม่รู้จะลงเครื่องอะไรดีคับ ในใจผมชอบ sr20 คับมันเบาดีและไม่ค่อยเหมือนใครดีคับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับว่าควรลงเครื่องอะไรดี และขอราคาด้วยคับ ตอนนี้มีงบประมาณ 70000 คับ ขอบคุณคับ :coolly-0033::coolly-0033:
แล้ว... เจตนาจะทำรถแบบไหนครับ ยังไงศึกษาหาข้อมูลดีดี ว่าเครื่องที่จะวาง เหมาะสม หรือ ตรงตามความต้องการ หรือไม่

เป็นผมจะเล่นเครื่อง RB25DET+เกียร์เดิมMTของRB20โบ ที่มีอยู่ งบ7หมื่นหลือๆเลยครับ

ขอบคุณสำหลับทุกความคิดเห็นคับ ตัวผมเองอยากทำแบบรถแข่งขับเล่นบนถนนได้อะคับ ส่วนเรื่องเครื่องกำลังตัดสินใจอยู่คับว่าจะวางเครื่องอะไรดีคับ

"ตัวผมเองอยากทำแบบรถแข่งขับเล่นบนถนนได้อะคับ"

ขับขี่ ระมัดระวังนะครับ

ขอบคุณสำหลับทุกความคิดเห็นคับ ตัวผมเองอยากทำแบบรถแข่งขับเล่นบนถนนได้อะคับ ส่วนเรื่องเครื่องกำลังตัดสินใจอยู่คับว่าจะวางเครื่องอะไรดีคับ
"ตัวผมเองอยากทำแบบรถแข่งขับเล่นบนถนน"

ระมัด ระวังนะครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วคับวาง rb25 แล้วชนเกียร์เดิมคับ ตอนนี้กำลังหาโบกับกล่องอยู่คับเอาไว้รถเสร็จแล้วจะเอารูปมาลงให้ดูคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน