กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำจากพี่คับ A31 แนวนี้พอดูได้ไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตอนแรกก็มีแหละคับพี่ แต่คนขาย เค้าเปลี่ยนไปตอนซื้อมา ก็ไม่ได้คิดว่าจะทำกันได้ พอซื้อมาแล้ว ก็ ปวดใจ โดนยำไปเยอะ ผิดกับตอนไปดูก่อนจะซื้อ

นี่และน๊า ด้วยความเชื่อใจไว้ ใจ ก็เลยโดนซะแบบนี้ รถก็มีปัญหา ทำโอนก็ลำบาก กว่าจะทำได้ ก็เล่นเอาเหนื่อยเลยยยย เทอโบ ยังเปลี่ยนกันได้ลงคอ

เศร้าใจเลยผม ผิดที่ไว้ใจ :coolly-0017:

เจ็บไปเยอะจิงๆน้องเรา คนรู้จักกัน ก็บ่ไว้ใจกันได้นิช้างเอ้ย เล่นจิงเจ็บจิง ประสบการณ์เนอะ ปั่นใหม่ๆ เอาให้สมบูรณ์นิ:coolly-0003:

มีรัยให้พวกพี่ช่วย ก็บอกนิ ไว้เจอกานบ้างนะ คนกันเองทั้งนั้น คนที่ไว้ใจแคร์บ้างก็อยู่กันไป คนที่ดูแลแล้วไว้ใจไม่ได้ ไม่รู้ใจกัน ดูแล้วน่าจะไปกันไม่รอด ก็ปล่อยไปตามอนาคตเค้า เราอยู่ของเรานะ .........:coolly-0029: ยังไงน้องช้างมุมมองพี่ ก็เป็นเด็กที่พูดตรงทำตรง น่าจะไม่โกห้าอย่างใครๆเค้านะ :coolly-0003: ระยะเวลาคบกัน พวกพี่ๆน่าจะดูช้างออกนะว่าเป็นไง (พูดภาษาบ้านๆ) ไงเอ็งก็น้องพวกพี่เสมอแหละน้า

มีรัยให้พวกพี่ช่วย ก็บอกนิ ไว้เจอกานบ้างนะ คนกันเองทั้งนั้น คนที่ไว้ใจแคร์บ้างก็อยู่กันไป คนที่ดูแลแล้วไว้ใจไม่ได้ ไม่รู้ใจกัน ดูแล้วน่าจะไปกันไม่รอด ก็ปล่อยไปตามอนาคตเค้า เราอยู่ของเรานะ .........:coolly-0029: ยังไงน้องช้างมุมมองพี่ ก็เป็นเด็กที่พูดตรงทำตรง น่าจะไม่โกห้าอย่างใครๆเค้านะ :coolly-0003: ระยะเวลาคบกัน พวกพี่ๆน่าจะดูช้างออกนะว่าเป็นไง (พูดภาษาบ้านๆ) ไงเอ็งก็น้องพวกพี่เสมอแหละน้า

ขอบคุนคับพี่ ซึ้งงงงใจสวดดๆ ๆ:coolly-0033:

คนเหมือนคนแต่คนไม่เหมือน กัน แปลเอาเองว่าหมายความว่าอะไร

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สวยดีครับไม่ธรรมดาครับเห็นแล้วชอบครับ

สวยดีครับไม่ธรรมดาครับเห็นแล้วชอบครับ

ขอบคุนพี่ แต่ตอนนี้ เริ่มเปลี่ยน สภาพ นิดๆหน่อย ผมเจออะไรถูกใจก็จับใส่ๆ

ไม่รุ้แนวไหน งง ไปหมดแล้ว อิอิ :coolly-0011:

เครื่อง ก็ได้ลงไปอยู่ใน บอดดี้ เรียบร้อย ใกล้เสร็จแล้วคร๊าบบบ เหลือเก็บรายละเอียดต่างๆ

ตอนนี้กำลัง วายริ่งสายไฟ คับ แล้วก็เดินท่อ เปลี่ยนไมล์ ดิจิตอล เปลี่ยนสาย ซิริโคลน ต่างๆ เดินท่อ กรอง อิอิ

มาดู โฉมหน้า ช่าง เบริ์ด ผู้ สำเร็จความใคร่ให้ ผม 55+

http://image.ohozaa.com/show.php?id=f0300e21cbe9f1567b4827e58a6e1d41

อ้าว!! ถ่ายมาผิดรูปนี่หว่า กลายเป็น หน้าส้น...... ซะงั้น อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
โฉม หน้า ช่างใหญ่
ซ้าย ช่างเบริ์ด ช่างวางเครื่อง ขวา ช่างมืด ช่างวายริ่งสายไฟ ช่างยอดฮิต ในแถบนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน