กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำจากพี่คับ A31 แนวนี้พอดูได้ไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ช้างเกจวัตตัวเก่า ทิ้งแล้วหรอ เห็นมีตัวใหม่ 6 ตัว

ช้างถ่ายเอียง หรือจอไมล์ดิจิตอล เอียงหว่า

ช้างเกจวัตตัวเก่า ทิ้งแล้วหรอ เห็นมีตัวใหม่ 6 ตัว

ช้างถ่ายเอียง หรือจอไมล์ดิจิตอล เอียงหว่า

จอเอียงนิดหน่อยและผมก็ถ่ายเอียงมากด้วย อิอิ

อัพเดต!! 17/มีนาคม/54

แหม๋ยืนยิ้มซะหล่อเลยนะคับ ช่างเบริ์ด ประเทศไทย

ห้องเครื่องสวย สะอาดตา ไร้ขน ดีคับ ช้าง :coolly-0001:

ว่าแต่ขอดูฝากระโปรงหน้า หลายๆมุมชัดๆ ได้ป่าวคับ แบบว่าอยากได้บ้างอะ

ห้องเครื่องสวย สะอาดตา ไร้ขน ดีคับ ช้าง :coolly-0001:

ว่าแต่ขอดูฝากระโปรงหน้า หลายๆมุมชัดๆ ได้ป่าวคับ แบบว่าอยากได้บ้างอะ

กำ ผมไม่ได้ถ่ายมาเลยคับ มาดูตัวจริงเลยดีกว่า อิอิ

18/มีนาคม/54
ทำท่อมาแล้ว แต่โชคร้าย แร๊คพาวเวอร์ยังติดอยู่ จึงต้องรอพรุ่งนี้ ถึงจะได้นำไปแก้ใหม่ ระหว่างนี้เลย จัดการเรื่องอื่นๆไปก่อน

พี่ บุญช่วย ประเทศไทย TEHNICIAN จึงเข้ามาช่วย ตรวจสอบอีกครั้ง และแก้ปัญหา ตามจุดต่างๆต่อไป !!

ระหว่างนั้น ก็มี BMW E34 VIP สุดล้ำเข้ามาจอดดด สำนักเดียวกับเรานี่หว่า !! เอ๊ะ เค้าเครื่องอะไรน๊ะ !!

ตามความคาดหมายยยย 1 UZ-FE ได้ข่าวว่า วางเดิมๆเครื่อง สแตนดาด วิ่ง 15.xx เลยเชียวว

ปิดท้ายด้วยป้าย หน้าอู่ที่แสนจะธรรมดาจิงๆ

ติดตามกันต่อไป ในวันพรุ่งนี้นะคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สวยมากครับพี่

ยังไงก็อย่าลืมดูอะไหล่ให้น้องเด้อ

พยายามหาอยู่คับ ไม่ต้องเรียกพี่หรอกคับ ผมกับคุณ ต้น น่าจะรุ่นเดียวกันคับ

UP DATE!! วันนี้ วิ่งซ้อมเวลา ที่ เทพนคร.....!!

1UZ-FE A/T สแตนดาด ยังไม่ได้โมดิฟายอะไรเพิ่มเติม ทำเวลาได้ 14.35

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน