กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311115

Cefiro-Thailand Members
เนื่องจากเห็นว่ามีผู้ที่ชื่นชอบและต้องการเล่น ซ้อม ฯลฯ
จึงอยากจะจัดตั้งกลุ่ม drift ขึ้นมาเพื่อเป็นการรวมตัวอย่างเป็นทางการ เพื่อจะได้หาสถานที่ซ้อม และแลกเปลี่ยนทักษะฝีมือซึ่งกันและกัน และนัดรวมตัวไปซ้อมกันเยอะๆครับ เล่นเสร็จแล้วก็หาอะไรทานกันเป็นพิธีขำๆ และร่วมกันหมดตูด อย่างเป้นทางการครับ วันซ้อมก็คงจะเป็น วันเสาร์ ไม่ก็วันอาทิตย์ครับ เพราะบางท่านต้องมีวันครอบครัว แล้วจะกำหนดอีกทีครับ สนใจยังไงก็โทรถามได้ครับ

0838406000 โอ๊ตครับ

ค่าซ้อมสนามเทพนคร 1500-2500 บาทนะครับ
brc ชมละ 1000 บาท
wonder world 10 โมง- 4โมงเย็น 2500 บาท
4 โมงเย็น - 3 ทุ่ม 2500 บาท
ผิดพลาดประการใด ก็ขอโทษด้วยครับ

จะมีการลงรูปซ้อมอัพเดทเล็กๆน้อยๆให้ทุกท่านชมนะครับ
คลิปการซ้อม 1 https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/36115&page=22

ตอนนี้ก็มีผู้สนใจ
1โอ๊ต 1115 เมล [email protected] (DROP DRIFT)
2 ต้อม 1103
3 เบิท
4 เก๋ 1005
5 จี๋ด 814
6 วงล้อสายลม 1006
7 VIEW 081-426-9416 วิว

คนใครสนใจก็ลงชื่อไว้เลยครับ เราจะได้ทำการนัดแนะวัน ไปซ้อม และรวมตัวกันครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ถามนิดครับว่า งานโรบาร์ของที่ไหนครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ผมลงชื่ออีกคนครับ เก๋ ครับไม่ค่อยมีเวลาครับถ้าว่าจะไปแน่ครับ

ไอ้ผมก็อยากคับ แต่คงไม่ไหว อยู่ไกลเกิน

ถ้าว่างๆๆจะขอไปนั่งชมนะคับ

ขอทักษในการขับด้วยอยาก :coolly-0023:

เอาจนได้นะครับโอ๊ค อิอิ ต้องไปแอบฝึกบ้างแหละ

ผลการซ้อมประจำวันนี้

ไฟล์แนบ

53.7 KB · อ่าน: 1,838
ประตูอ่ะไม่แพงครับ บานนึง 3 - 4 ร้อย ซื้อได้ที่ป๋าลอง
ส่วนด้านหลังอาจจะซ่อมแพงนิดนึง แต่ก้อไม่มาก ออกแนวเคาะมากกว่า ไม่รู้ว่าไฟแตกมั๊ย

attachment.php

ประตูอ่ะไม่แพงครับ บานนึง 3 - 4 ร้อย ซื้อได้ที่ป๋าลอง
ส่วนด้านหลังอาจจะซ่อมแพงนิดนึง แต่ก้อไม่มาก ออกแนวเคาะมากกว่า ไม่รู้ว่าไฟแตกมั๊ย

attachment.php

ไม่เหลือครับพี่ ไม่ซ่อมช่างมัน ดิบ ซ่อมไปเดี๋ยวก็แหกอีก เปลืองเงิน

แจ่มครับใจเกินร้อยจริงๆนับถือ

ใกล้ๆบ้าน แล้วจะแวะไปชมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน