กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พิมพ์ให้มันถูกๆๆหน่อยเด้ หน้าแรกอะคนเลยไปน้อยเลย หรือน้อยอยู่แล้วฟะ
ทิตย์นี้ไม่แน่นะ ไปรับปริญญาญาติเมียว่ะ ถ้าทันจะรีบดริฟไปเลย

คนน้อยแต่ยุงเยอะน๊าจาบอกให้..55+
ด่าพ่อแม่ยังพอคบ ..ด่าเมียที่เคารพ..
คบไม่ได้..ชิมิ..จากคนรักเมีย..555+:coolly-0005:

ถ้าอยากให้คนมาซ้อมเยอะๆ ..ง่ายนิดเดียว
โอ๊ตช่วยเอารูปรถบุบออกไปที......จบครับ

แอคซิเดนมาเมียด่ามันส์กว่าดริฟเองมากเลย- -*:coolly-0004::coolly-0004:
ถูกต้องค๊าบบบบบบบบบบบ
เวลาโดนด่าโดนบ่นแม่งน่ารำคาญใจ ฮ่วยยยย จาบ่นไรนักหนา ก็มานพังไปแล้ววววว :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่ๆครับ รบกวนหน่อย รบกวนถามที่สนามที ว่า ไปซ้อมแดรก ได้มั้ย แบบไม่ต้องเปิดใช้ไฟ กะนาฬิกา พอดีจะไปซ้อมเข้าเกียร์

พี่ต้อมมาทำไรแถวบ้านแฟรงค์อะ 55+
จุๆ..... เปลี่ยนเรื่อง
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/37357
ไปดูดริฟฟรีกันเร็ว.....

พี่ๆครับ รบกวนหน่อย รบกวนถามที่สนามที ว่า ไปซ้อมแดรก ได้มั้ย แบบไม่ต้องเปิดใช้ไฟ กะนาฬิกา พอดีจะไปซ้อมเข้าเกียร์

ได้ครับผม

เกือบไปผิดที่ละ ..55+
ในหนังสือเจือกลงว่าจัดที่ไบเทค...
555+.....

ไปกันเยอะๆคร๊าฟมีเพื่อนเล่นเพื่อนคุยยหนุกหนาน ร่วมด้วยช่วยกันซ่อมมม

พี่ที่นั้นเค้าเคยบอกอะ

ยังไง ฝากพี่ลองถามเค้าให้แน่อีกที แล้วคิดค่าใช้จ่ายยังไง

เกียร์โร มันเข้ายาก อาจจะต้องไปซ้อมบ่อยๆ ใกล้งานจัดอันดับแล้ว

ยังไง ฝากพี่ลองถามเค้าให้แน่อีกที แล้วคิดค่าใช้จ่ายยังไง

เกียร์โร มันเข้ายาก อาจจะต้องไปซ้อมบ่อยๆ ใกล้งานจัดอันดับแล้ว

ได้ค๊าฟฟฟฟ

ไม่ต้องถามคราบบบ ซ้อมได้ถ้าจ่ายเงินเค้า ไม่น่าเกินครึ่งพัน ครับ
เรามีเงินอยากได้อะไรก็ต้องได้ครับ ถ้าไม่มีเงินแฟนทิ้งเซง...เป็ด:coolly-0027:

ไม่ต้องถามคราบบบ ซ้อมได้ถ้าจ่ายเงินเค้า ไม่น่าเกินครึ่งพัน ครับ
เรามีเงินอยากได้อะไรก็ต้องได้ครับ ถ้าไม่มีเงินแฟนทิ้งเซง...เป็ด:coolly-0027:

รวยจริงสาดดดดดดด เอายางไปสองชุดนะทิดนี้ ยาวววว

เพิ่งกลับจากวันเดอร์ เวิอล์ ดีนะที่ได้บัตรฟรี..
ม่างั้นร้องไห้แน่ๆ ..พอบ่าย3แม้งปล่อยคนเข้าฟรีเฉยเลย
ใครมาแต่เช้าเสียคนละ99..บัดซบเจงๆ..
อ่อลืมบอกปายค่าซ้อมที่นั่นถูกมั่ก..มั่ก..
วันละ...2500..เท่านั้นเอง..เอิ๊ก..

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน