กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ประตูอ่ะไม่แพงครับ บานนึง 3 - 4 ร้อย ซื้อได้ที่ป๋าลอง
ส่วนด้านหลังอาจจะซ่อมแพงนิดนึง แต่ก้อไม่มาก ออกแนวเคาะมากกว่า ไม่รู้ว่าไฟแตกมั๊ย

attachment.php

เคาะออกมา ไม่ต้องทำสี เอาสติกเกอร์แปะ ไฟท้ายจำได้ว่า ใช้ของ12v

ชุดนึงไม่ถึงพัน

เคาะดิบๆเอา ประตูบานไม่กี่ร้อย...ไฟเบอร์เอามาเด๋วซ่อมให้ฟรี...

ตอนโดนรถเมล์ชน ก้อทุบออกมาเอง โนพอมแพม....

ขอแจมด้วยนะงับชอบอยู่ a311027 แต่พักหลังไม่ได้ไปไหนทะไหร่งับ งานยุ่งงับ
ว่างๆจาตามไปชมนะงับ ไว้มีงบประมาณจะตามไปหมดตรูดด้วยคน^^

ไม่เหลือครับพี่ ไม่ซ่อมช่างมัน ดิบ ซ่อมไปเดี๋ยวก็แหกอีก เปลืองเงิน

:coolly-0021:ต้องอย่างนี้สิ ใจเกินร้อยจริง เมื่อไรมาซ้อมแถวรามอินทรา คลอง5 ละ จะตามไปให้กำลังใจ นายแน่มาก:coolly-0034:

ประตูฝั่งคนนั่ง นี่ห้ามผู้ชายขึ้นหรือห้ามเกย์ขึ้นครับ 555:coolly-0043:
แหม่พี่เล็กไปแซวไรเพื่อนแชมป์ ฟาดซะหน้ากลัวเลยโอ๊ค

ผลการซ้อมประจำวันนี้
โอ๊ตเอ้ย ถ้าเมื่อวานผมไปด้วยตามที่ชวนโอ๊ตก็คงไม่ตจ้องฟาดแบบนี้ เพราะมันจะเป้นรถผมเองที่ฟาด ...ดีละที่กูไม่ไป ไม่งั้น กลับมาโดนด่าชิบหาย รถไปทำไรมา:coolly-0041:

ประตูฝั่งคนนั่ง นี่ห้ามผู้ชายขึ้นหรือห้ามเกย์ขึ้นครับ 555:coolly-0043:
ห้ามผู้มีกระปู๋วขึ้นครับ ^^

แหม่พี่เล็กไปแซวไรเพื่อนแชมป์ ฟาดซะหน้ากลัวเลยโอ๊ค

ไอ้ที่ไม่ใช่เป้าหมายรถเรามันจะพุ่งชน 555

โอ๊ตเอ้ย ถ้าเมื่อวานผมไปด้วยตามที่ชวนโอ๊ตก็คงไม่ตจ้องฟาดแบบนี้ เพราะมันจะเป้นรถผมเองที่ฟาด ...ดีละที่กูไม่ไป ไม่งั้น กลับมาโดนด่าชิบหาย รถไปทำไรมา:coolly-0041:

คนที่ไปด้วยวันนั้นใช่ปะครับพี่ ที่ด่า

เคาะดิบๆเอา ประตูบานไม่กี่ร้อย...ไฟเบอร์เอามาเด๋วซ่อมให้ฟรี...

ตอนโดนรถเมล์ชน ก้อทุบออกมาเอง โนพอมแพม....

ขอบคุณหลายครับพี่หนุ่มดอน ^^ แต่ว่ารู้เท่าไม่ถึงการ ทิ้งกาบข้างไปแล้ว กะ ชิ้นส่วนของ กันชนหลังไปแล้ว T T

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน