กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แจ้งข่าว อาจมีการเปลียนแปลงงานใหม่ ไปทำที่หัวหิน ไม่นานนี้

หากันชน หน้า 12v หรือ 24v ก็ได้ครับ ใครมีว่างไว้หลังบ้าน ไปรือเองก็ได้ครับ จะขายหรือให้เปล่า ก็ยินดีครับ (ขอแบบไม่บังอินเตอร์เดิม 20โบอ่ะครับ)
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตั้งแต่18เดือนที่แล้ว แต่ขึ้นเชียงใหม่ไปสองอาทิตย์ เพิ่งกลับมาประจำหัวหินถาวรวันที่6นี้เอง
แล้วมีโครงการอยู่โน้นยาวหรือกลับมาภูเก็ตอีกมั้นพี่

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน