กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เจอไข่มุกเม็ดโตเลย ซิ อิอิ จะบอกว่าด้านล่างของโรงแรม
ที่ชื่อ พิงค์ชามัวร์ อะพี่นั้นแหละ แหล่งไข่มุกเลย มีโอกาส
แวะมาอีกนะครับ:byebye:

มาก็ไม่บอกเจ้าบ้านเลยนะน้า ได้หาเรื่องออกจากบ้านบ้าง คิกๆๆๆๆๆๆ

มาก็ไม่บอกเจ้าบ้านเลยนะน้า ได้หาเรื่องออกจากบ้านบ้าง คิกๆๆๆๆๆๆ

จริงหรอพี่ผมเห็นพี่หาเรื่องออกทุกวันอยู่แล้ว นิ อิอิ ล้อเล่นนะพี่
และแล้วผมกะพี่กานต์ ก็สมัครสมาชิกเรียบร้อยโรงเรียน พม่าแล้วหะ อิอิ:byebye:

:dribble: ไม่น่าเชื่อ...อื้อฮือ ไข่มุกอันดามัน จะอยู่ใน โรงแรมเมโทรโพล นี่เองง่ะ อิอิอิ:biggrin: [/quote

น่าเสียดายที่ไม่ได้เจอกัน ครับ เป็นไงบ้างครับภูเก็ตสุดยอดไม๊พี่คนภูเก็ตน่ารักใช่ไม๊ละ:redface:

:eeek: สุดยอด...อาหารอร่อย ดนตรีเพราะ สาวงาม แต๊ๆ ออกเดินเท้าสำรวจไปทั้ง 4 ทิศเลยนะเนี่ย ตั้งจุดศูนย์กลางที่เมโทรโพล แล้วก็เดินท่อมๆ ข้ามไปทานข้าวต้มฝั่งวงเวียนหอนาฬิกาก่อน ทานเสร็จแถมาดูสาวที่ร้านแว่นท๊อปเจริญ ชอบๆ น้องเค้านุ่งกระโปรงสั้นดี ฮ่าฮ่า....
แล้วโฉบไปที่ อารายนะ เด็กที่โรงแรมมันแนะนำให้เดินไป แต่ราคาอาจจะแรงนิ๊ดนึง มีของดีให้เลือกสัญชาติได้ อุวะ ไปเลยเฟ้ย.....:biggrin: หัวมุมสี่แยก ถัดไปอ่ะ ที่มีเด็กนั่งดริ๊งค์ มีสาวโคโยตี้ เต้นด้วย คล้ายอัลคาซาร์ ที่พัทยาอ่ะ :dribble:

:eeek: สุดยอด...อาหารอร่อย ดนตรีเพราะ สาวงาม แต๊ๆ ออกเดินเท้าสำรวจไปทั้ง 4 ทิศเลยนะเนี่ย ตั้งจุดศูนย์กลางที่เมโทรโพล แล้วก็เดินท่อมๆ ข้ามไปทานข้าวต้มฝั่งวงเวียนหอนาฬิกาก่อน ทานเสร็จแถมาดูสาวที่ร้านแว่นท๊อปเจริญ ชอบๆ น้องเค้านุ่งกระโปรงสั้นดี ฮ่าฮ่า....
แล้วโฉบไปที่ อารายนะ เด็กที่โรงแรมมันแนะนำให้เดินไป แต่ราคาอาจจะแรงนิ๊ดนึง มีของดีให้เลือกสัญชาติได้ อุวะ ไปเลยเฟ้ย.....:biggrin: หัวมุมสี่แยก ถัดไปอ่ะ ที่มีเด็กนั่งดริ๊งค์ มีสาวโคโยตี้ เต้นด้วย คล้ายอัลคาซาร์ ที่พัทยาอ่ะ :dribble:

แฟนตาเซีย ก๊าป พี่ หร่อยๆ:redface:

มีทีเด็จก่าวนั้นเยอะคับผม บอกแล้วว่ามานะให้บอก กินแบบไหน นอนแบบไหนกานต์ชีแนะได้ ไม่ว่ามาแบบครอบครัว คู่หนุ่มสาว หรือชายโฉด แต่มีอยู่ร้านนึงนายตั้มประทับใจเอามากๆ กุ้งจ๋าไงนายตั้มฮิๆๆๆๆๆ

เออตั้ม เอาจตุคราม อีกสองชุดนะเอาชุดเดียวกับพี่เลยนะ เดี๋ยวผ่านไปจะเอาตังไปให้ เออแล้วได้เมื่อไหร่อะไม่ได้ถาม

เออตั้ม เอาจตุคราม อีกสองชุดนะเอาชุดเดียวกับพี่เลยนะ เดี๋ยวผ่านไปจะเอาตังไปให้ เออแล้วได้เมื่อไหร่อะไม่ได้ถาม

แหม๋ พี่โทรหา ก็ได้แค่นี้เอง กุ้งจ๋า นะพอกันทีพี่
ชาตินี้ไม่ขอไปเหยียบอีกแร้ว

ขี้เกียจโทรเปลื่องตังเดี๋ยวไม่มีค่าพวงมาลัยเด็กกุ้งจ๋าวะ5555:byebye:
แหม๋ พี่โทรหา ก็ได้แค่นี้เอง กุ้งจ๋า นะพอกันทีพี่
ชาตินี้ไม่ขอไปเหยียบอีกแร้ว

ตั้มคาดว่าเราจะได้ระหัสสมาชิกกันเมือไหร่เหรอ ได้แล้วเราจัดมิตติ้งกันปะ สองคนก็หรูแล้วเดี๋ยวพี่โทรหาไอ้แจ๊ก ให้หาเด็กมาให้ฉลองกัน เอาป่าวไอ้น้อง หนุกกะหรอยนิเรา

เดี๋ยวได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้ว จะโทรไปบอกรหัสให้เองนะครับ...ไปรษณีย์ หยุดทำการ อิอิอิ

ขอบคุณคับป๋า ไปแฟนตาเซียก็ไม่บอกนะ ผมจะได้บอกเด็กให้ต้อนรับป๋าให้เต็มที่ซะหน่อย:biggrin:
เดี๋ยวได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้ว จะโทรไปบอกรหัสให้เองนะครับ...ไปรษณีย์ หยุดทำการ อิอิอิ

พี่โทรมาบอกผมแล้วแต่ผมยังไม่ได้รหัสเลยครับ พี่โทรมาบอกผมว่าได้รับเอกสารเฉยๆครับ รบกวนบอกด้วยครับ ผมชื่อ อดิเรก สง่ากอง ครับ086-6243033:mad: :verrckt:

ได้ครับ รับเอกสารก๊ะมือ เมื่อใหร่ เปิดดู เอกสารครบ โทรบอกปั๊บ.....

ได้ครับ รับเอกสารก๊ะมือ เมื่อใหร่ เปิดดู เอกสารครบ โทรบอกปั๊บ.....
พี่เคยโทรบอกผมว่าได้รับเอกสารแล้วครับ แต่พี่ยังไม่ได้บอกรหัสผมเลยครับ:burn: :cry:

พี่เคยโทรบอกผมว่าได้รับเอกสารแล้วครับ แต่พี่ยังไม่ได้บอกรหัสผมเลยครับ:burn: :cry:

งั้นเอาไปกั้บ...ประธานชมรมตอนเนี้ยค่อนข้างยุ่งอ่ะ ขอญาตแจ้งสมาชิกแทนเลย...
A31620 นายอดิเรก สง่ากอง สมัครสมาชิก 250 บาท สำหรับสติกเกอร์รอแป๊บกาลังสั่งตัดอยู่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน