กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามเรื่อง 1J-bo Auto&m/t ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย AOF
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

AOF

Registered
อยากทราบว่าขับ 1J-gte auto ขับสนุกไหมครับ ความรู้สึกต่างจาก m/t เยอะไหมครับ:confused:

-และเกียร์ ออโต้ กับ ธรรมดา ออโต้ กินน้ำมันมากกว่า เกียร์ธรรมดาใช่ไหมครับ ^^

ขอบคุณครับ :burn:

เกียร์ธรรมดามันเชนเกียร์ได้คับ ลากได้มันส์ดี

แต่เกียร์ออโต้ถ้าขับเป็นก็มันส์เหมือนกันคับ ถ้าเล่นเกียร์เป็นนะคับ

ถ้าเล่นเกียร์ไม่เป็น มันก็กลายเป็น 2jไม่โบประมาณนั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน