กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอทราบยอดสมาชิกอีกครั้ง++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

หวัดดีคับ พี่น้องจูเนียร์ทุกท่าน...... แค่นี้แหละ..อิอิ... :smile: :biggrin:

อัฟๆๆๆ..ลงชื่อๆ...........:wink:

น้องสาว จูเนียร์ :smile:

ป๊ะกันครั้งแรก ที่ Slim จำกันได้บ่ 555 :redface:

meeting ไม่มีหนู ใครจะช่วยพี่เก็บเงินอ่ะ เอิ๊ก ๆ :wink: :wink:

ป๊ะกันครั้งแรก ที่ Slim จำกันได้บ่ 555 :redface:

meeting ไม่มีหนู ใครจะช่วยพี่เก็บเงินอ่ะ เอิ๊ก ๆ :wink: :wink:
ช่ายยยยยยยยยย.........ขาดน้าแฉะไปขาดสี(กระ)สันแน่ๆ.. :wink: :biggrin:

รายงานที่ปั๊ม...วันศุกร์...สัปดาห์นรก...หยุด long week end รถติดสุดๆ

สมาชิกจูเดิม บักแชมป์ เมาเละ พี่ต้น เจแซด แต่ควบ ninja zx1100 วิ่งไปซื้อเบียร์แค่ชั่วพริบตา...หมูเมย์แวะมานิสนึง พอกะสัน...เอก หระรี เลิกงานแวะมาเมา..

นอกนั้นเลข 500 อัพๆ เด็กใหม่ กะลังละลายพฤติกรรม...

มีนายตั๋นแวะมาด้วย...

วันอาทิตย์ เปิดฟลอร์ ทำสีกันเอง พี่ก้านเมาสีผสมเบียร์ น้าเชด พี่กิตติ นายเอกเขียงหมู รื้อเละ ฝนตกอีก

spacial tank แฟนพี่กิตติผัดบะหมี่เหลืองให้ หกก้อน (กินหมดได้ไง)

จบความเคลื่อนไหวภายในอาทิตย์นี้... :cool: :cool:

ขอ ถะ ถะ ถุยหน่อย

งานบางนา-jr รอบที่แล้ว น้องแฉะ หายไปไหน ที่โต๊ะไม่มีเลยนะเนี่ย ดูตั้งหลายรูปยังไม่เห็นมีติดกล้องเลย หรือจะให้ลงรูปตอนถือแก้ว 555

ฟ้าเป็นพยาน งานนี้ นังแฉะ จะนั่งเก็บเงินที่โต๊ะ ตลอดงาน จบข่าว...

ไฟล์แนบ

31.1 KB · อ่าน: 199
ขอ ถะ ถะ ถุยหน่อย

งานบางนา-jr รอบที่แล้ว น้องแฉะ หายไปไหน ที่โต๊ะไม่มีเลยนะเนี่ย ดูตั้งหลายรูปยังไม่เห็นมีติดกล้องเลย หรือจะให้ลงรูปตอนถือแก้ว 555

ฟ้าเป็นพยาน งานนี้ นังแฉะ จะนั่งเก็บเงินที่โต๊ะ ตลอดงาน จบข่าว...

แจะกลัวน้องๆ เค้าจะเบื่อต่างหาก

ก็แค่หาอะไรให้ทำ คริคริ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วันนี้ไปนั่งปั๊มเจทรอตาชล ที่รังสิต...นัดส่งยาบ้า

เริ่ม จู๋อ่อน 2ทุ่มเป็นต้นไป 55+

พี่หนุ่ม โทรหาต้นได้เลยนะ ช่วยได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องตังค์

เริ่ม จู๋อ่อน 2ทุ่มเป็นต้นไป 55+

พี่หนุ่ม โทรหาต้นได้เลยนะ ช่วยได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องตังค์

งั้นจบข่าว สำหรับพี่หนุ่ม เรื่องตังค์ เป็นประเด็นสำคัญ 555+++ :biggrin::biggrin:

อานะ พุ่งนี้วันศูกร์ เวลาเดิม...จูเนียร์แถวๆนั้นเจอกันได้...

สวัสดีคับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ขับ อยู่ แถวรัชโยธิน อยากร่วมสังสันต์ แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับ Cefiro a31 ขอคำแนะนำด้วยนะคับว่าต้องทำไง ขอบคุนมากคับ [email protected]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน