กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอนัดสมาชิกเพื่อถ่ายทำ Tv ออกรายการมอเตอร์เอ็กซ์ตรีมช่อง 11

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ตอบแทนพี่น้อง Cef-Thai ได้เลย ว่า ยินดีค่ะ :coolly-0003:

เพราะ หนู ก็ไม่ได้ขับเซฟ ไม่ได้ขายของเซฟ ด้วย

แต่ยังด้านหน้าไปทุกมิตติ้งเลยค่ะ :coolly-0045:

(กระซิบนะ...) เซฟไม่ขับ ของไม่ขาย...ผู้ชายอย่างเดียวเลย...(หายไปหลายคนแล้วเนี่ย เสือสมิงป่าวไม่รู้ จุ๊ๆๆๆๆ:coolly-0046: :coolly-0046:

ไป.......

ว่า แต่ มันไปยังงั้ย ทางเข้า อ่ะ

ไปไม่ถูก

มาซีคอนเป็นไม๊ค่ะ คุณเพื่อนน

หาซีคอนก่อน ซอยถัดมาจากซีคอน ถ้าจำไม่ผิด

มันจะเขียนว่า M STREET มั้ง

มาจากทางไหนล่ะ วพัฒนาการ ศรีนครินทร์

หรือ บางนา :coolly-0045:

มาซีคอนเป็นไม๊ค่ะ คุณเพื่อนน

หาซีคอนก่อน ซอยถัดมาจากซีคอน ถ้าจำไม่ผิด

มันจะเขียนว่า M STREET มั้ง

มาจากทางไหนล่ะ วพัฒนาการ ศรีนครินทร์

หรือ บางนา :coolly-0045:
สงสัยต้องให้พี่แจะเป็น GPS เคลื่อนที่แว้วอย่างงี้:smile:

รบกวนนอกประเด็นหน่อยนะครับ
ไม่ทราบว่าในวันนั้นมีการจัดการแข่งขันด้วยหรือเปล่า (อ.เต้ย) โดยปรกติสนาม BRC จะมีการแข่ง Drift และ DRAG ทุกอาทิตย์แรกของเดือน ซึ่งหลังๆมาไม่มีการแข่ง DRAG แล้ว แต่พอดีว่าได้เปิดดูรายการนี้อยู่วัน เห็นมีการจัดแข่ง Drag ขึ้นโดย อ.เต้ย (ซึ่งถ้าเป็นแกจัดน่าจะมี Drag แน่นอน) เลยอยากรบกวนว่าจะมีการแข่งขันขึ้นในวังดังกล่าวไหม หรือถ้ามีเป็นอาทิตย์ต้นเดือนเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ใครทราบบอกที

สงสัยคนจะเยอะนะงานนี้

แต่เสียดายต้องไปซ้อมรับ ปริญญา

คิคิ

^^

พี่แระรับแล้วหรอ

รับที่ไหนอ่าเด๋วเอาดอกไม้ไปให้

พี่ๆที่รุจักนู๋ใครไปบ้างอ่า

แวะสอยนู๋ไปด้วยคนนึงจิ

รถมานมะค่อยดีอ่า

ลาสิกขามาแล้วหรือ..

มะมะมะมาแว้ววววววครับป๋า

กลับมาสู่สังคมแนวุ่นวาย เหมือนเดิม

เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปหาครับป๋า

หวังว่าคงเป็นข่าวดีนะครับ :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน